• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn mèo ba tư lông xù mặt tịt màu nude siêu xinh!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoahoa2103

Member
Nhà mình có đàn mèo 4 em 1,5 tháng tuổi đã ăn được cơm nhá và biết đi vệ sinh đúng chỗ. có 3 bé màu nude đậm , nhạt hơn trong hình ( 3 đứa giống nhau nên mình chỉ chụp ảnh 1 đứa ) và 1 bé màu đen ghi như ở dưới. mèo mẹ ảnh dưới cùng,các bé có 2 giai 2 gái, bạn nào có nhu cầu pm mình theo sdt 0902132103 ( Hoa - mình sinh năm 90 ) Mình để giá 2,5tr cho các em
rất mong các em nhanh chóng tìm được nhà mới

hoahoa2103

Member
mình cho mèo mẹ lấy gống mèo bố ba tư, còn mẹ nó thì mình cũng không biết là giống nào nữa vì là được tặng. Mấy đứa bé ở ngoài mặt tịt hơn 1 tẹo, lông cũng xù như cục bông, chạy lịch bịch khắp nhà trông yêu lắm!! :))

txh1403

Phá phách member
mèo mẹ là mèo anh lông dài bạn à,mắt vàng mặt tròn thế kia thì đích thị là hắn rồi.Kỳ lạ 1 điểm là bọn tam thể luôn đẻ ra dc màu xám .....Chú màu xám nhà bạn chụp không khác gì mèo ALD nhà bà hảo :D mà giá tốt hơn hẳn,up thêm cho bạn lần nữa nhé...Chúc các bé về nhà mới có chủ thật yêu thương

hoahoa2103

Member
oh! thx bạn nhé! up thêm vài bức ảnh của các em nào
thằng cu này mới được đón đi sáng nay, nhưng vẫn up lên khoe với mọi người

thằng này thì màu lông đậm hơn trong hình 1 tẹo nhé, gần như là đen thui ý!!

meo.beo

YTC Developer
Đáng yêu quá :03: up cho các con tìm đc chủ tốt :157:

hoahoa2103

Member
định ko cm nữa rồi mà nhìn thấy thằng kia colour point yêu quá :(( ,còn bé nào như thế nữa ko bạn

định ko cm nữa rồi mà nhìn thấy thằng kia colour point yêu quá :(( ,còn bé nào như thế nữa ko bạn

nhà mình lần nào mẹ nó đẻ cũng được 1-2 đứa màu như thế :) lần này có 2 đứa, 1 đứa trắng tinh còn 1 đứa lông màu bẩn hơn 1 tí thì sáng nay có bạn đón cả đôi rồi

linhmu_93

T.Viên Năng Động
xinh quá nhung dat

Chắc bạn đùa, quá rẻ là đằng khác! Mèo màu xám nhà bạn ấy đẹp ntn phải ng khác k dưới 3,5 tr đâu bạn ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.