• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn mèo ALD đẹp (2 xám,1 tam thể, 1 vàng)

Nhà mình hiện có đàn mèo ALD gồm 3 cái, 1 đực (bé vàng, anh cả là đực còn lại 3 bé là cái hết).
Các bé sinh ngày 6/9/2013 đến nay được hơn 5 tuần, đang tập ăn cơm. Khi nào đc 7 tuần thì mình sẽ cho về nhà mới.
Vậy bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình,
SĐT: 09.83 tám 64 hai 83
Mình tên Quyền sn 1989.
Địa chỉ: khu ĐTM Định Công, Hoàng Mai, HN.
Ảnh các bé (mình chụp từ lúc bọn nó bé đến khoảng 3 4 tuần nên k chính xác lắm, các bạn qua tận nhà chơi với bọn nó nhé)

Bé vàng, anh cả, bụ bẫm nhất:

2 bé xám thứ 2 và thứ 4, giống nhau lắm nên mình post chung luôn nhé ;)

Cuối cùng là bé tam thể thứ 3:

Giá các bé:
2 bé xám: 2tr2
bé vàng và tam thể: 2tr

ducuong

Đã mang một em mầu gio, cái về.
Rất ngoan, tự ăn đc cá và ít cơm nhé, có vẻ ko thik sữa, nhưng lại thik sữa chua.
:"> Chủ nhà nhiệt tình, cả mẹ lẫn con lun ý. Mỗi tội tên này đeo 2 cái đít chai. :">
Mọi người mua đến nhận nốt đi, còn 2 bé vang và gio nữa thoai.

Up cho bài lên nào

ducuong said:
Đã mang một em mầu gio, cái về.
Rất ngoan, tự ăn đc cá và ít cơm nhé, có vẻ ko thik sữa, nhưng lại thik sữa chua.
:"> Chủ nhà nhiệt tình, cả mẹ lẫn con lun ý. Mỗi tội tên này đeo 2 cái đít chai. :">
Mọi người mua đến nhận nốt đi, còn 2 bé vang và gio nữa thoai.

Up cho bài lên nào
=))
thanks anh ạ.
còn 1 thằng vàng và 1 bé xám.
tối nay có ng lặn lội 20km đánh oto đến đón 1 bé nhưng k rõ bé nào :)

cunphich said:
Bé thì xinh mà hôm qua mới phát hiện ra là ...nhiều rận q...u...á...!!!lây hết sang lũ tiểu yêu nhà chị rùi.
có khi bị lây từ con mèo mẹ nhà e rồi, tại e toàn thả nó. mở cửa sau là hay đi ra đằng ngõ sau chơi lắm. còn thằng kia thì xích suốt ngày, tắm táp đầy đủ nên k có rận