• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn chó alaska nhà đẻ,ship toàn quốc giá 7triệu (LỪA ĐẢO)

Status
Không mở trả lời sau này.

kisley

THÀNH VIÊN LỪA ĐẢO, ĐÃ BỊ BANNED NICK

Hiện tại bé alaska nhà mình đã lâm bồn đẻ được 8 em :D,thấy cưng lắm,vì lý do mình bận công tác nên ko thể có thời gian nuôi các bé,híc........mong tìm được chủ mới cho các bé,ai ở xa thì tớ ship nhé.Mình bán để các bé mau tìm dc chủ mới chứ ko bán vì mục đích kinh doanh, giá 7tr/bé nhé

Ai có thiện chí mua mình sẽ free ship toàn quốc,chỉ cần chăm sóc bé tốt là được.Ai mua gọi 0186 7697 931 Vy

Last edited by a moderator:

kisley

up.............................................,ko tin tới nhà xem chó,chưa xem phán như thánh,cạnh tranh ko lành mạnh vào đây chửi tao lừa đảo,tao mới ship chó đi hà nội trên yeuthucung có 1 bạn đã nhận chó thành công rồi nhé

H.A

up.............................................,ko tin tới nhà xem chó,chưa xem phán như thánh,cạnh tranh ko lành mạnh vào đây chửi tao lừa đảo,tao mới ship chó đi hà nội trên yeuthucung có 1 bạn đã nhận chó thành công rồi nhé
Vậy là bạn ở HCM ah, chủ chó trong hình lại ở HN, chửi thì ko ai chửi cả, chỉ là mình muốn hỏi cho rõ thôi, tránh hiểu lầm thôi, nếu bạn bán thì sao ko cho thông tin cụ thể đi.
http://www.five.vn/detail.aspx?t=8042882

Status
Không mở trả lời sau này.