• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN MÈO 34 ĐỰC MẶT TỊT ĐẸP NHÌN LÀ THÍCH 4TR CALL LÀ FIX

phidep

phi dep
michu_meomeo99 said:
anh tìm được pé chưa vậy???

Dạ chìu nay hết giờ làm, mình phi ra Lê Hồng Phong để tìm thông tin của Muffin của mình...Chỉ hy vọng là Mèo mình bị lạc ra khu đó,Mình mới nhận được thông tin. co1 bạn nt bạn bảo người quen của bạn đó có cửa hàng trren đường LHP ,thấy người mang 1 con mèo 34 rất to rao bán nhưng vì giá cao nên ng thân bạn đó ko mua. vì vậy mình ra xem sao

Bao Linh 85

I_Like_Pet
phidep said:
Dạ chìu nay hết giờ làm, mình phi ra Lê Hồng Phong để tìm thông tin của Muffin của mình...Chỉ hy vọng là Mèo mình bị lạc ra khu đó,Mình mới nhận được thông tin. co1 bạn nt bạn bảo người quen của bạn đó có cửa hàng trren đường LHP ,thấy người mang 1 con mèo 34 rất to rao bán nhưng vì giá cao nên ng thân bạn đó ko mua. vì vậy mình ra xem sao
Cho c hỏi cái vòng cổ màu đỏ e mua cho Muffin ở đâu thế?

yeuthucung2009

phidep said:
mong bạn sớm kiếm được bé về nè chứ vậy chắc tội bé lắm

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
phidep said:
mong sao cho pé mau về với a.....

alice.4387

T.Viên Năng Động
Mún rước e này nhưng chưa đủ tiền thôi thì úp cho cháu may mắn tìm đc chủ tốt,mình đang phấn đấu,nếu đến lúc đủ tiền mà chưa có ai rước thì mình sẽ rc e ấy,mà b đón bé này của cô song linh đúng hok b????

petcat

Đậu Phộng
petcat said:
né này mấy tháng tuổi vậy bạn ?
bạn ơi bé này mấy tháng vậy, mình muốn mua cho Mỹ Mỹ nhà mình, đã đến tuổi cập kê chưa bạn ? ko thấy bạn trả lời

songlinh

YTC Developer
alice.4387 said:
Mún rước e này nhưng chưa đủ tiền thôi thì úp cho cháu may mắn tìm đc chủ tốt,mình đang phấn đấu,nếu đến lúc đủ tiền mà chưa có ai rước thì mình sẽ rc e ấy,mà b đón bé này của cô song linh đúng hok b????
Bé này ko phải của nhà cô đâu cháu ui

Bao Linh 85

I_Like_Pet
petcat said:
bạn ơi bé này mấy tháng vậy, mình muốn mua cho Mỹ Mỹ nhà mình, đã đến tuổi cập kê chưa bạn ? ko thấy bạn trả lời
Có sđt bạn cứ alo trực tiếp là tốt nhất, hỏi trên đây chờ đến bgio bạn ui!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
alice.4387 said:
Bé này lúc trc của bạn mrhalloween(nhớ mag mág) nhà ở tphcm đó e ơi!

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
pé cape này là ở nhà chú cường ở bình tân vì mình có hỏi người bán pé rùi, mà pé đã về nhà mới rùi :lol: