• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN $ao cứ fải lừa cho vs tặg cún thế?

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
mình cũng ko hiểu mấy bạn ấy đăng như vậy có mục đích gì nhưng mà nếu b muốn nhận nuôi dễ dàng thì cố gắng tìm hiểu 1 số box tặng những thú cưng giá trị trên thị trường rẻ thì khả năng nhận được sẽ cao hơn là những thú cưng trị giá cao.
b cũng đừng quá nản, nếu muốn nuôi 1 thú cưng nào quá thì cố gắng tiết kiệm tiền để mua cũng ok mà, chúc b sớm có được thú cưng như ý

cunyeu90

mình cũng ko hiểu mấy bạn ấy đăng như vậy có mục đích gì nhưng mà nếu b muốn nhận nuôi dễ dàng thì cố gắng tìm hiểu 1 số box tặng những thú cưng giá trị trên thị trường rẻ thì khả năng nhận được sẽ cao hơn là những thú cưng trị giá cao.
b cũng đừng quá nản, nếu muốn nuôi 1 thú cưng nào quá thì cố gắng tiết kiệm tiền để mua cũng ok mà, chúc b sớm có được thú cưng như ý
Uk tks bn nhju nhe

surapper

mình thì ko có mèo nào giá trị nhưng nếu bạn thích bạn có thể liên lạc mình...Mình tặng mèo con nha....thật sự yêu thương mình mới tặng vì mình cực cực kì yêu mèo....01882954946 Nghĩa........Mèo ta nha