• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

anh, chị nào có kinh nghiệm về mèo tư vấn giúp em.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
:air_kiss: pé zô nhà em, cách đây 3 tuần có biểu hiện gào đực với pé michu, trong thời gian 1 tuần :clapping: sau đó pé zô khg cho michu đến gần nữa :wacko: đến hôm nay em thấy thỉnh thoảng pé hay nôn ra một tí nước bọt vào buổi sáng sớm :shok: còn ti của pé hơi to ra và có màu hồng nhạt, pé hay nằm thở dóc, nhưng bụng thì vẫn vậy vì pé hơi gầy :D em không biết như vậy có phải là pé có thai không :wub: cho em hỏi thêm nếu bình thường mèo ko có thai thì ti của nó có màu hồng hay ko và như thế nào :why: rất mong các anh chị tư vấn giúp em :phew: thanks mọi người :acute:
đây là ảnh của pé :http://upanh.com/upl...60a063ec073650d

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Thường thì sau khi mèo có thai hơn 1 tháng, chúng ta mới nhận biết được vì lúc ấy bụng nó mới bắt đầu to lên và ti cũng to lên, cũng hồng hồng :D
Bạn đợi thêm chút nữa xem sao, nhưng mình nghĩ chắc bé có thai thật rùi :) Bạn cố gắng tẩm bổ cho bé nhá, đừng để nó gầy

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Thường thì sau khi mèo có thai hơn 1 tháng, chúng ta mới nhận biết được vì lúc ấy bụng nó mới bắt đầu to lên và ti cũng to lên, cũng hồng hồng :D
Bạn đợi thêm chút nữa xem sao, nhưng mình nghĩ chắc bé có thai thật rùi :) Bạn cố gắng tẩm bổ cho bé nhá, đừng để nó gầy

:hi: em thanks chị nhiều lắm :air_kiss: hiện giờ em đang tẩm bổ cho pé ngoài thức ăn, em cho uống sữa tươi không đường và cho pé ăn thuốc bổ :clapping: nutri-pius gel :clapping: nếu như pé có thai mà ăn thuốc bổ này thì có sao không hả chị :gongxi-1:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Vậy là mèo b đã có thai và cx còn 1-2 tuần nữa là đẻ nên b hớ tẩm bổ cho bé nha, chuẩn bị trc ổ đẻ và không gian riêng cho bé bh là vừa ùi đó
chúc b thành công, chúc bé mẹ tròn con vuông nha :gongxi-1:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Vậy là mèo b đã có thai và cx còn 1-2 tuần nữa là đẻ nên b hớ tẩm bổ cho bé nha, chuẩn bị trc ổ đẻ và không gian riêng cho bé bh là vừa ùi đó
chúc b thành công, chúc bé mẹ tròn con vuông nha :gongxi-1:

:hi: thanks ban nhiều ,mình không biết pé có thai hay không, vì chỉ mới có 2 tuần à :air_kiss: nên mình đang tham khảo kinh nghiệm của các anh chị trên diễn đàn :phew:

chiru

T.Viên Năng Động
:hi: thanks ban nhiều ,mình không biết pé có thai hay không, vì chỉ mới có 2 tuần à :air_kiss: nên mình đang tham khảo kinh nghiệm của các anh chị trên diễn đàn :phew:

muốn biết chính xác cách tốt nhất là đem đi siêu âm.time khoảng 3 tuần là có thể đem đi được rồi

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ô,hi vọng sẽ có tin vui,,trc mắt bạn cứ tẩm bổ cho bé nhé!cho ăn gel dinh dưỡng k sao cả,phomai,sữa....nói chung tất tần tật nhg j bổ dưỡng nhất và bé thík nhất là đc ùi!