• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Alaska Cái - Xám Trắng Tìm chủ mới.

Chào các bạn, mình có 1 bé Alaska Cái - Xám Trắng gần 6 tháng tuổi rồi bé đáng yêu và hiếu động lắm mình cũng rất...rất thương bé nữa mình bắt bé lúc gần 3 tháng, thật sự bán mình cũng không nở lòng :icon027: vì không có điều kiện nuôi nữa do mình ở trọ nên bị ngta nói ra nói vào nhiều quá :die_die: nhiều ng nói là sẻ dọn đi chổ khác nêu mình còn nuôi :icon027: nên mình bị bắt buộc phải tiềm chủ mới cho bé, bé tên là Suri nha các bạn.

Giá mình mong muốn là 10tr
Mong Suri có thể tìm được chủ mới thương yêu bé hơn.

ĐT: 0985.736.407 - 01635.919.339
Địa Chỉ: 260/76A Phan Anh, Hiệp Tân, Tân Phú

Tên: Suri
Màu: Xám Trắng
Cân Nặng: 13kg
Sức Khoẻ: Tốt ăn rất nhiều, hiếu động và rất là quạy :icon027:
Tiêm Ngừa: Mủi tiêm đầu tiên do thay đổi khí hậu nên mình bỏ, mình tiêm lại 1 mũi khác và 3/9 này sẽ lập lại 1 mũi nữa vậy là Suri nhà mình đến 3/9 là tiêm được 3 mũi ~~!
- Các bạn có thể đem ra Thú Y or mang que Test Care or Pravo trước cũng được để các bạn an tâm.

Clip ngắn mới quay, đang thay long nên bớt đẹp gái đi 1 tẹo

Đây là ảnh lúc bé 3 tháng tuổi. sẻ update anh hiện tại sớm trong 24h

:keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: Bạn Mua Chỗ Nào Có Giá 10t :)) Ngoài Chó Mỹ 12t đến 20t Ra Không Có Giá 10t Còn Nếu Từ Đầu Bạn Mua LÀ 10t thì Bạn Bị Bóp Rùi. Chó Trung Quốc Đó Nó NHập có 3t Thui bạn ạ chó lại đóa :157: :157: :157:

:keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: Bạn Mua Chỗ Nào Có Giá 10t :)) Ngoài Chó Mỹ 12t đến 20t Ra Không Có Giá 10t Còn Nếu Từ Đầu Bạn Mua LÀ 10t thì Bạn Bị Bóp Rùi. Chó Trung Quốc Đó Nó NHập có 3t Thui bạn ạ chó lại đóa :157: :157: :157:

Mình biết là chó TQ nhập lậu rất là rẽ nhưng mà điều quan trọng là nó sống dc bao lâu thui bạn ah, còn Suri nhà mình mình đã nuôi hơn 3 tháng nay rồi ko bệnh tật gì hết, vì bị ép buột chứ thực sự mình hok muốn bán chút nào hix..hixx..giá đó là giá mình mong muốn thui chứ mình đâu nói chắc 100% đâu bạn, lúc trước mình mua gần 12tr lận ~~! chắc bị hớ hixx(Nhưng mà hớ thì hớ chứ miển là em ấy sống khoẻ là được rùi), thật sự bây h mình còn chưa nghỉ tới là phải tìm chủ mới cho bé :sad:

Ẹc Sống Lâu Hay Không Là Do Bạn cả Chó Nào Cũng Giống Nhau Bạn Phải KIểm Tra 2 Bệh Nguy Hiểm Nhất Của Chó CHứ Mình Cũng Có Alaska Đực Nè 7t 2 tháng 25 ngày rùi Vệ Sinh Trong Nhà Tắm. Lúc Cả Nhà ăn Cớm Ko Giám Lại Gần.. :good_job:

Ẹc Sống Lâu Hay Không Là Do Bạn cả Chó Nào Cũng Giống Nhau Bạn Phải KIểm Tra 2 Bệh Nguy Hiểm Nhất Của Chó CHứ Mình Cũng Có Alaska Đực Nè 7t 2 tháng 25 ngày rùi Vệ Sinh Trong Nhà Tắm. Lúc Cả Nhà ăn Cớm Ko Giám Lại Gần.. :good_job:

Bạn may mắn quá, do mình thấy nhiều bạn mua mấy chú cún rẻ rẻ về chết quà trời luôn nên lúc đó mình ko giám thử, tại mình dành dụm gần 2 năm để mua nên hok giám liều hix, mua xong chưa thoản mãn đam mê bấy lâu nữa mà lại gập tình cảnh ntn chán thật.

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
sớm tìm đc nhà mới nhé

vậy thì bạn ráng bán em nó giá 10tr đi nha. chu chó bạn 6tr người taòn suy nghỉ lại được

Các bạn làm ơn đọc kỷ lại bài trên giùm mình, đừng ném đá mình tội nghiệp mình lắm, ko giữ lại nuôi được mình đã chán lắm rồi

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Tôi nhắc nhớ 2 nick Alaska.I.Love.You và quangchi

lần đầu tiên vì lỗi comment ngoài mục đích mua bán của box mua bán, chuyện mua bán của mỗi topic sẽ được mode xem xet
giá bạn chủ toipc đưa ra cũng khá hợp lí và còn có thương lượng
còn giá alaska 2-3 tháng mà 3triệu nếu khỏe mạnh ,bảo hành hẳn hoi và free ship vào tận sài gòn mình xin là người đầu tiên mua 10 bé
với giá 30triệu và cho bạn thêm 1 triệu tiền cafê,có zì cứ inbox mình mong tin
yêu thú cưng là 1 diễn đàn đang phát triển mình cũng mong các thành viên cũ và mới cố gắng đóng góp hộ trỡ nhau chứ không phải lên comment vào topic ngườ khác như vậy

feeling27491

bạn này tình trạng giống mình quá cung tiết kiệm mua cún...bởi zậy minh hieu cảm giac. so huu roi ma phai bi rời gia e ấy..mình đang để dành tiền nếu tới khi đủ ma e vẫn còn thì mình sẽ rước bé để tiếp tục niềm đam mê của chủ bé..mính qua nựng bé được không bạn..nhà nuôi 4 em rồi mà thấy chó vẫn cưng..mới mua 1 em dachshund mini..nếu bạn ở nhà trọ thi nuoi giống này vừa đệp vừa dễ thương..được qua nhà bạn chơi thì minh ẳm béqua cho bạn xem..
..p/s nếu bạn thích mình giới thiệu bạn a bán dachshund cho mình đảm bảo giá rẻ hơn thị trường rất nhiều nếu a ấy nghe trường hợp của bạn..chào bạn

Tôi nhắc nhớ 2 nick Alaska.I.Love.You và quangchi

lần đầu tiên vì lỗi comment ngoài mục đích mua bán của box mua bán, chuyện mua bán của mỗi topic sẽ được mode xem xet
giá bạn chủ toipc đưa ra cũng khá hợp lí và còn có thương lượng
còn giá alaska 2-3 tháng mà 3triệu nếu khỏe mạnh ,bảo hành hẳn hoi và free ship vào tận sài gòn mình xin là người đầu tiên mua 10 bé
với giá 30triệu và cho bạn thêm 1 triệu tiền cafê,có zì cứ inbox mình mong tin
yêu thú cưng là 1 diễn đàn đang phát triển mình cũng mong các thành viên cũ và mới cố gắng đóng góp hộ trỡ nhau chứ không phải lên comment vào topic ngườ khác như vậy

Thanks Mod nhiều lắm lắm lun, mình đang bùn mà mấy bạn cứ vào ném đá ~~!.
Chúc Suri mau tìm được 1 người chủ tốt :dead:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Tội bạn và Suri quá , ông trời không chò ng` ở chung ! Thôi chúc Suri mau tìm đựoc mái ấm mới ! Còn về giá cả là hợp lí vì cún xinh , đẹp , nhìn thì chắc 100% thuần chủng ! ♥ bé mà không có đkiện !

Tội bạn và Suri quá , ông trời không chò ng` ở chung ! Thôi chúc Suri mau tìm đựoc mái ấm mới ! Còn về giá cả là hợp lí vì cún xinh , đẹp , nhìn thì chắc 100% thuần chủng ! ♥ bé mà không có đkiện !

mình cũng giống bạn thích alaska quá mà tiết kiệm gần 4 tháng được có 4tr5 >"
Cám ơn 2 bạn rất nhiều