• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ai vào tư vấn giúp em với

Panda1997

:lac_dau: tình hình là em đang nuôi hamster nhưng vấn đề vệ sinh em dọn ko nổi cứ 1 tuần là dọn hết 2h em đã và đang thanh lý nót số hamster còn lại vì bị mama bắt buộc :lac_dau:
:ngoi_xom: và đang kiếm pet nào sạch sẽ tí hix để mama khỏi chữi nữa ai bít loại j` sạch hem :ngoi_xom:
trăn, rắn, ếch nhái, cóc, chim, chó, mèo, nhện, bò cạp thì em chịu ko dám nuôi.
ai bít pet nào ở sạch dễ thương giá tầm 200k đổ lại tư vấn cho em với

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Mấy bé bò sát như : CWD :200k, thằn lằn núi bà đen30k>>50k, thậm chí nhện hùm ( nhện việt nam) 150k, sóc đất 150k>>200k , rắn lục kim 100k >> 200k, chim chóc, cá cảnh, mấy bé chó ta hay chó lai vớ vẩn ấy bạn mấy em đó giá rẻ 200k cũng có thể mua đk!! mèo ta , mèo lai vớ vần tiền vía chỉ 10k>>50k thôi bạn nhé!! nhông xám, nhông rào, nhông emma 80k, rùa , frog eyed gecko .......... còn rất nhiều vì mình đã từng bán và nuôi nên mình biết giá cả chúng nó như thế nào!! bạn chỉ cần cho mình thêm thông tin : bể nuôi (d-r-c), vị trí bể, bể ddk trang trí ntn? để mình dễ tư vấn hơn cho bạn nhé!!tks bạn đã đọc