• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Ai có cún đực nhỏ cần cho bé "xả" k ạ?^^

Biiii

T.Viên Năng Động
Mọi ng cho e hỏi hnay e cho cún nhà e đi công viên gặp con đực nào nó cũng căng ng xog chổng mông e gọi mãi k chịu đi. Mà lúc e bế cún thì có nước trắng hơi đục dính ra tay. Vậy cách mấy ngày nữa bé có thể giao phối đc ạ?
Mọi ng cho e hỏi luôn ai có cún nhỏ đực cho phối giống k ạ? Giá rẻ thôi ạ vì e vừa thi xog nên chưa có điều kiện ạ ^^

Biiii

T.Viên Năng Động
K cần rổ giá gì đâu
Mua cho mình ít sữa chua không đường để tẩm bổ cho em nó là dc.
Dạ vâng đc thế thì tốt quá ạ. Hi. Mà hwa cún nhà e có hiện tượng thế thì hnay hay ngày mai là phối đc hả anh^^

Trưa rồi chắc k tiện alo anh ạ^^

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Dạ vâng đc thế thì tốt quá ạ. Hi. Mà hwa cún nhà e có hiện tượng thế thì hnay hay ngày mai là phối đc hả anh^^

Trưa rồi chắc k tiện alo anh ạ^^
Uhm. Cún nó chỉ chịu đực tầm mấy hôm thôi. Tại bạn k tính xem nó salo bắt đầu từ hôm nào lên cũng khá khó. bọn chó fox này nó liếm sạch => nên chắc bạn cũng k nhìn thấy màu máu để đoán dc ngày phối => mình nghĩ là, nó đã chịu đực thì nên cho phối kẻo lỡ.

Biiii

T.Viên Năng Động
Uhm. Cún nó chỉ chịu đực tầm mấy hôm thôi. Tại bạn k tính xem nó salo bắt đầu từ hôm nào lên cũng khá khó. bọn chó fox này nó liếm sạch => nên chắc bạn cũng k nhìn thấy màu máu để đoán dc ngày phối => mình nghĩ là, nó đã chịu đực thì nên cho phối kẻo lỡ.
Vâng đúng rồi ạ. E k thấy nó bẩn ạ. Mà e nuôi cún lần đầu, bé nhà e cũng còn zin nên e chưa có kinh nghiệm. hix. Vậy theo a hnay hay ngày mai phối luôn hay hôm nào thì đc ạ? ^^

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Vâng đúng rồi ạ. E k thấy nó bẩn ạ. Mà e nuôi cún lần đầu, bé nhà e cũng còn zin nên e chưa có kinh nghiệm. hix. Vậy theo a hnay hay ngày mai phối luôn hay hôm nào thì đc ạ? ^^
À, nên cho phối 2 lần. Hôm nay 1 lần, ngày kia 1 lần nữa.
Như cún nhà a, sẵn đực, a toàn cho phối 4 lần 4 hôm liên tiếp, kiểu j cũng dính đạn ;))