• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ah chị nào có kinh nghiệm nuôi ô rô chỉ em với

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Anymeo said:
sao ko vào fb ken nhi hỏi luôn, đằng nào họ cũng bán thì sẽ biết cách nuôi mà :D
mua của họ mà.. nhưng họ ko nhiệt tình. đã thế nhạn hàng còn lỗi 1 con ô rô. ko biết sao khớp chân sau bị sưng to ỏi là to

Anymeo

Member
vậy gọi đt trực típ báo họ đi, kêu họ phải đổi cho lành lặn chứ. Tui cũng có mua 2 con axolotl ở đó, nui đc 1 ngày thấy 1 con mất 1 bàn chân @.@" hên là giống đó nó tự tái tạo lại =="

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Anymeo said:
vậy gọi đt trực típ báo họ đi, kêu họ phải đổi cho lành lặn chứ. Tui cũng có mua 2 con axolotl ở đó, nui đc 1 ngày thấy 1 con mất 1 bàn chân @.@" hên là giống đó nó tự tái tạo lại =="
bực thật.. báo thì họ bảo lúc đóng hàng ko làm sao. mình về nhà xem ngay lại clip họ quay khi gửi hàng cho mình. soi thấy sưng rõ to từ ở hàng rồi, điên ơi là điên

Anymeo

Member
trc khi gửi hàng đã có clip do họ quay ? thấy sưng vậy thì phải đổi cho ng ta chứ sao lại gửi luôn đi vậy @.@" có chứng cứ do họ quay clip gửi mình, họ phải có trách nhiệm đổi trả hàng :| ko thì lên fb nói đi

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Anymeo said:
trc khi gửi hàng đã có clip do họ quay ? thấy sưng vậy thì phải đổi cho ng ta chứ sao lại gửi luôn đi vậy @.@" có chứng cứ do họ quay clip gửi mình, họ phải có trách nhiệm đổi trả hàng :| ko thì lên fb nói đi
ng ta quay. nhưng lúc gửi tàu rồi ng ta mới gửi clip cho mình.. mà lúc ấy vết sưng ko to nhu h... làm em nó ko cử động nổi chân đấy

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Eddy1293 said:
Dính thì biết để sau mà tránh, lần sau nếu mua hàng ở xa b nên lập topic tham khảo mọi người trc
đi toi 2 lít con ô rô ấy.. hĩ. số nhọ vãi

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Anymeo said:
tui đi nửa chai nè ==" hên là đang tái tạo lại bàn chân, đuôi với sừng của nó =="
hik. 1 em ô rô của tôi dã ra đi ko biết lí do hôm t6. hix. t4 nhận hàng thì t6 chết.. mất toi 200k