• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

@ 2 em mèo anh lai ba tư tìm chủ tốt @

Status
Không mở trả lời sau này.
:154: Chào cả nhà mình có đăng hai em mèo nghi xám hay nghi đen nhà minh ở toppc trước nhưng vì bân k có thời gian đăng ảnh lên cho các ban xem đến hôm nay mình mới có thời gian up ảnh nên các ban à mình tả sơ qua về 2 em nó các ban nhé 2 em giồ đc 2 tháng tuổi lông xù bông hai má có chỏm rất dài nên trông đáng iu lắm 2 em nó tinh nghich va rât quấn người chay nhảy tưng bưng luôn vì nhà mình nhiều mèo nên minh k có khả năng để nuôi đc .Nên mình tìmchur mối cho 2 em nóminhf mun trao em nó cho chủ nào yêu quý mèo và giában thông cảm cho mình thì từ trước đên giờ nhà mình đều bán thấp hơn nhiều so với người khác rất nhiều( đây là đánh giá của các ban đên mua mèo nhà mình ở các lứa trước ) chính ví điều đó mà minh không đăng giá lên đây vì k tiên cho các ban kinh doanh thú cưng đó là 1 điều tế nhi nên các nhé .Mà ban nào muôn đón bé thì liên hê với mình theo số ĐT 0934425400 mình sẽ chỉ nhà cho các ban đên tân nhà xem em no nhé sau đây mình up ảnh 2 em nó lên cho moi nguoi xem mình k biêt chup anh ma đt minh xâu nên chup k dep nên ơ ngioai 2 em nó đep hơn nhiều nhé. Các ban xem thử và so sánh với mèo topc khác ma xem thi moi topc khac đăng giá toàn từ @2,5tr.>3,5tr nhưng các ban cứ yên tâm đi đên don em nó nhà mình để lai rẻ bất ngờ đó hi hi :go_mo:
:gongxi-1: đây là hình em nó ban nào yếu tim thi nhó mang thoeo thuốc nhé k nghe thây giá mìn để lai là sốc đo hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mình cám ơn các ban đã đõ bai của mình nhé chuc các ban vui vẻ trong cs găp nhieu may măn thú cưng của các ban luôn manh khoẻ và biết nghe lời chủ :gongxi-1:

Bao Chau

Member
anh.tranngoc53 said:
:154: Chào cả nhà mình có đăng hai em mèo nghi xam hay nghi đen nhà minh ở toppc trước nhưng vì bân k có thời gian đăng ảnh lên cho các ban xem đến hôm nay mình mới có thời gian up ảnh nên các ban à mình tả sơ qua về 2 em nó các ban nhé 2 em giồ đc 2 tháng tuổi lông xù bông hai má có chỏm rất dài nên trông đáng iu lắm 2 em nó tinh nghich va rât quấn người chay nhảy tưng bưng luôn vì nhà mình nhiều mèo nên minh k có khả năng để nuôi đc .Nên mình tìmchur mối cho 2 em nóminhf mun trao em nó cho chủ nào yêu quý mèo và giá thì từ trước đên giờ nhà mình đều bán thấp hơn nhiều so với người khác rất nhiều( đây là đánh giá của các ban đên mua mèo nhà mình ở các lứa trước ) chính ví điều đó mà minh không đăng giá lên đây vì k tiên cho các ban kinh doanh thú cưng đó là 1 điều tế nhi nên các ban thông cảm cho mình nhé .Mà ban nao muôn đon bé thì liên hê với mình theo số ĐT 0934425400 mình sẽ chỉ nhà cho các ban đên tân nhà xem em no nhé sau đây mình up ảnh 2 em nó lên cho moi nguoi xem mình k biêt chup anh ma đt minh xâu nên chup k dep nên ơ ngioai 2 em nó đep hơn nhiều nhé. Các ban xem thử và so sánh với mèo topc khác ma xem thi moi topc khac đăng giá toàn từ @2,5tr.>3,5tr nhưng các ban cứ yên tâm đi đên don em nó nhà mình để lai rẻ bất ngờ đó hi hi :go_mo:
:gongxi-1: đây là hình em nó ban nào yếu tim thi nhó mang thoeo thuốc nhé k nghe thây giá mìn để lai là sốc đo hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bạn inbox giá các ẻm cho t với nhé.. muốn nuôi 1 em tóa :D

Status
Không mở trả lời sau này.