• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 em mèo aln nhà ilovecat87 cần tìm nhà mới

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Mình có 2 em mèo anh lông ngắn thuần chủng giới tính đực
1/ Em mèo màu Cream Tan yeallow, hơn 2 năm tuổi, nặng 4 kg, có kinh nghiệm giao phối, ăn tốt nên sức khỏe rất đảm bảo

2/ Em mèo màu xanh thảm, 7 tháng tuổi, nặng 2,7 cân, dù còn bé nhưng thể hiện tính đực rất cao, ngày nào cũng nhảy lên mèo cái còn bé nhà mình nên mình phải tìm nhà cho em ý. em ý rất ngoan và biết nghe lời nhé
ảnh hồi còn nhỏ:

nhớn rồi vẫn rất đáng yêu. chụp rồi mới thấy ko ăn ảnh từ bé =="

p/s: khung ảnh 35X35
Do trước mình thích chơi mèo anh lông ngắn nên mua toàn mèo đực mỗi em một màu, giờ mình muốn tập trung chăm bọn mèo con vừa sinh và chăm em chó nhà mình nên mình muốn tìm nhà cho 2 em mèo này, mình chỉ giữ lại một em đực bé nhất là đủ. Cả 2 em đều chưa thiến , ăn uống tốt nói chung cho gì ăn nấy, đi vệ sinh vào chậu cát luôn đúng,
. Già mình để hữu nghị so với một em mèo aln trưởng thành và đặc biệt là đã tiêm 2 mũi ở gai a, có sổ tiêm đầy đủ là 6tr ko fix.

Hoan nghênh các bạn đến xem mèo tận mắt để thấy sự đáng yêu của các bé

số đt liên lạc: 0988088833. Nhiều khi mình hay tắt máy buổi tối các bạn cứ nt hoặc chat qua yahoo: music4ever273. cám ơn các bạn đã đọc bài

be bong

Tiểu miêu
up cho bé sớm về nhà mới ăn tết

mew.mew

YTC Developer
len trên cho mát nào

ilovecat87

T.Viên Năng Động
ko giống li la đâu,em này là con trai nha mà 4 cân rồi. màu vàng kem ko phải màu phấn hồng như li la đâu putin ạ hehe. hay putin rước em này về làm chồng lila đi để đẻ ra một lũ màu kem

Putin_cute

T.Viên Năng Động
ilovecat87 said:
ko giống li la đâu,em này là con trai nha mà 4 cân rồi. màu vàng kem ko phải màu phấn hồng như li la đâu putin ạ hehe. hay putin rước em này về làm chồng lila đi để đẻ ra một lũ màu kem
kakakakaka, ko rước nỗi đâu:)

ilovecat87

T.Viên Năng Động
linhmu_93 said:
Con đầu hình như c mua nhà Pinkhp? Con t2 thì e biết nhà ai r :))
chị chưa bao giờ gặp pink và chưa mua mèo nhà pink bao h em à, con đầu chị mua của chị bạn chị trong đà nẵng , chị mua được 1 tháng rồi vì thấy 6tr rẻ quá mà màu thì đẹp, đã tiêm 2 mũi cho bé rồi. giờ thấy nuôi nhiều mèo đực quá thì ko kham nổi

mew.mew

YTC Developer
chú này ko phải đâu. ALN vàng nhà Pinkhp là Amấu nhà mình bây h bạn ạ. nhà đang nuôi :D. aTíu mình bán cho chị ilovecat là con bố Gấu nhà Liberu
linhmu_93 said:
Con đầu hình như c mua nhà Pinkhp? Con t2 thì e biết nhà ai r :))

Status
Không mở trả lời sau này.