• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 bv thú y tốt.

mình có nuôi một e cún tên Kem hoàn toàn khoẻ mạnh. giới tính Đực đc 3 tháng tuổi. Mình thì chưa tiêm ngừa cho bé. một hôm mình thấy một bạn bán cún trên wed giao bán cún cái đc 2 tháng. chích ngừa tiêm ngừa đầy đủ. mình đã mua thì lúc qua mua thấy e đó lanh lợi khoẻ mạnh lắm. lúc đem về cho chơi với em Kem nhà mình đc một 3 ngày thì e đó bị tiêu chảy ói ra máu. mùi tanh rất ghê. mình đem trả em đó về cho bạn bán trên diễn đàn thì bạn đó xl mình và tiếp theo là e cún mình đang khoẻ mạnh tự dưng đỗ bệnh ói ĩa bỏ ăn. lúc đó mình sợ dữ lắm. mình tìm tất cả trên các diễn đàn chổ bs thú y uy tín. mình tình cờ tìm đc bv qte new pet hospital ơ lý thường kiệt. mình vô chữa bệnh cho em. ngày một đi 1 lần truyền dịch ko ăn ko uống j hết. ngày 2345. nói chung mỗi ngày có 1 diễn biến khác và đến ngày t6 e cún mình khoẻ mạnh trở lại. lúc bị bệnh e cún mình ốm nhom gầy ròm nhìn xót lắm cứ nằm một chỗ. ko cho ăn ko uống chỉ truyền dịch thui. các bạn nào mà cún bị như e cún mình thì hãy đến đó để tt khám cho cún mình và biết đc bệnh để có cách trị hiệu quả. cún mình nghi là bị dính care vì 1 lần đi tiêu chảy tại bv. mùi rất tanh. mình nghĩ e đó ko qua đc đâu nhưng sao e cún mình lại khoẻ mạnh. hồ sơ mình còn và cún mình tên Kem. các bạn cứ lại đó hỏi thử xem!!! Kem mình đc Bs tên Thu chữa bệnh và điều trị. lúc đầu mình rất lo sợ nhưng bs rất tận tâm vs cún bệnh. giá cả cũng hơi đắt nhưng kết quả mình nhận lại là xứng đáng. mình chỉ chia sẽ cho các bạn biết thôi còn các bạn cứ đến đó thử rồi biết. một phần mình ko biết tiêm ngừa bệnh để cún mình bệnh và một phần là mua cún đã tiêm ngừa và mắc bệnh. chào các bạn. mình viết bài này ko tân bốc ai cà nhưng thấy sao mình nói vậy. cún nhà mình vừa khỏi bệnh 2 ngày. trải qua cả tuần trị bệnh rất vất vả. chào các bạn :)

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
thk nhiu ^^ thay mat em cún nhà bạn

cung may la no chỉ bj nhẹ viem ruọt chứ ko nặng lắm