• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ở Ninh Bình có ai nuôi mèo tây không nhỉ?

pollycool

Hello all!
Nhà mình ở Ninh Bình mình có 1 em mèo nga mắt xanh khá là "đập chai" nên mình muốn tìm xem ở Ninh Bình có ai cũng nuôi mèo tây không để có thể cho mấy em ý giao lưu với nhau và chia sẽ kinh nghiệm chăm sóc.Hi vọng tìm được người có cùng sở thích.
Hẹn 1 ngày đẹp zời nào đó sẽ up hình em nhà mình lên

ngoclinh16788

Hello all!
Nhà mình ở Ninh Bình mình có 1 em mèo nga mắt xanh khá là "đập chai" nên mình muốn tìm xem ở Ninh Bình có ai cũng nuôi mèo tây không để có thể cho mấy em ý giao lưu với nhau và chia sẽ kinh nghiệm chăm sóc.Hi vọng tìm được người có cùng sở thích.
Hẹn 1 ngày đẹp zời nào đó sẽ up hình em nhà mình lên

hi!
mình cũng ở ninh bình. mình cũng có cùng tình yêu với giống nhiều lông giống bạn nè. Nhà mình hiện có mèo baả tư, anh, xù và đàn mèo con mới đẻ. bạn có thể cho mình sdt hoặc yahoo chat nha

ngoclinh16788

hi!
mình cũng ở ninh bình. mình cũng có cùng tình yêu với giống nhiều lông giống bạn nè. Nhà mình hiện có mèo baả tư, anh, xù và đàn mèo con mới đẻ. bạn có thể cho mình sdt hoặc yahoo chat nha

úi úi. gặp người quen. à em ơi liên lạc với chị theo số 0944229482 nhé. số hôm trước chị bỏ rồi nha

thulinhtoi91

ban. co me`o ban ko? minh co con meo Nga. nhung bi an trom mat roi. minh muon mua 1 con ma o nb hiem wa'. neu duoc thi pm cho minh nha. yahoo: xxteen9x thanhks nha!

thulinhtoi91

hi!

ban. oi co meo con long xu ban khong? nick yahoo cua minh ne xxteen9x lien he voi minh nha

hathu08

YTC Developer
mình cũng nhà Ninh Bình nè, nhưng học ở Hà Nội cơ :D
đợt tết vừa rùi về nhà ôm mấy đứa nhóc về nhà.
Hội mèo Ninh Bình có vẻ chưa được phát triển lắm nhỉ

darkknight0100

Các bạn ở Ninh Bình có ai cần bán mèo hay biết nơi nào bán mèo thì chỉ giúp mình nhé! Y!H của mình là: caubepro_9x_01@yahoo.com.vn .Mong các bạn giúp đỡ nhé, mình thích nuôi mèo lắm ^_^

Hic.mìh mún có 1 kon mèo nga trắng lông xù bi h hiện tại là bn nhỉ.mình ở nb.ai có thỳ pm mình nha.nik ở chữ ký đó