• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
2 mem beloichoi với wywy không được comment những từ mang tính dìm hàng chủ bán , hành động này ko được chấp nhận ở YTC . Xấu hay đẹp , mắc hay rẻ thì tùy thuộc vào người mún mua thôi. 2 bạn rút kinh nghiệm lần sau
Bonus : cún dễ thương mún chít mà có 1 chai là quá rẻ so với thị trường rồi. Up!

lucthongminh

T.Viên Năng Động
đối với mình thì cún nào cũng đáng yêu, chỉ có những ng` ko yêu động vật mới hay đi chê bai cún người khác

pemivn

YTC Developer
em cám ơn mọi người ^^, đến trực tiếp nhà em ở q5 để gặp bố mẹ anh chị và bà ngoại của cún nhà em để mọi người yên tâm, xem tình yêu thương gắn bó của gia phả cún nhà e nhé >"

pemivn

YTC Developer
đẻ 3 em mà bán 1 em girl thui hả .... k bán e đực hỉ bạn ??ình ba

mình bán hết rồi bạn nhé, chỉ còn có bé này thôi. tks bạn!

wywy

bạn trả mình 500k đúng hok ^^. mua chó nhật đi bạn nhé. tks!

bạn trả mình 500k đúng hok ^^. mua chó nhật đi bạn nhé. tks!

kooo

wywy

đối với mình thì cún nào cũng đáng yêu, chỉ có những ng` ko yêu động vật mới hay đi chê bai cún người khác

k pít bản thân mìh sao mà nói ng khác, k biết hiểu ngta được bao nhiêu mà nhận xét này nọ---> ghét nhất những ng nhiều chuyện

lucthongminh

T.Viên Năng Động
vậy bạn tự nhận bạn nói đó hả =))
sorry nha mình nói bạn này nè
xau ma mac

ai chê cún xấu thì đừng có vô mắc này mắc nọ, bạn cũng tự nhận bạn nói lun nhĩ ?

Status
Không mở trả lời sau này.