• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Điểm danh 6+ Phòng khám phụ khoa Quận 9 khám tốt, chất lượng cao

Lựa chọn cơ sở khám phụ khoa uy tín sẽ giúp chị em có thể an tâm hơn trong việc gửi gắm sức khỏe, cũng như nhận biết chính xác các bệnh lý gây viêm nhiễm, từ đó có hướng điều trị phù hợp hiệu quả. Nếu e ngại các bệnh viện đông đúc thì top 6+ Phòng khám phụ khoa Quận 9 có bác sĩ nữ giỏi sau đây sẽ giúp e an tâm và đỡ phần nào e ngại hơn.

1/ PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HOÀN CẦU – PHÒNG KHÁM CÓ BÁC SĨ NỮ GIỎI TPHCM

Đầu tiên trong danh sách phòng khám phụ khoa có bác sĩ nữ giỏi không thể nào không nói đến Phòng Khám Đa Khoa Hoàn Cầu. Địa chỉ chuyên thực hiện khám và điều trị các hạng mục về sản – phụ khoa như: viêm âm đạo, viêm cổ tử cung, bệnh lý về kinh nguyệt, khám thai, tầm soát ung thư phụ khoa, bệnh tình dục, hỗ trợ đình chỉ thai kỳ ngoài ý muốn,….

Hỗ trợ chị em trong việc kiểm tra sức khỏe đó là các bác sĩ phụ khoa giỏi, được đào tạo bài bản chuyên sâu. Đặc biệt các bác sĩ nữ khám theo nhu cầu chị em để tránh cảm giác e ngại, dễ trao đổi. Bệnh nhân đến đây sẽ được phục vụ chu đáo, thái độ nhân viên nhỏ nhẹ lịch sự, mọi thông tin bệnh nhân sẽ giúp bảo mật an toàn.

Mô hình khám chữa bệnh tại phòng khám Hoàn Cầu được xây theo dạng khép kín, trong đó khu vực khám chỉ “1 bác sĩ – 1 bệnh nhân”, không có sự chen lấn hay tập trung quá nhiều người khi chưa đến lượt. Điều này cũng giảm bớt tâm lý mệt mỏi cho người bệnh, tiết kiệm thời gian.

Bên cạnh đó, thủ tục khám cũng có sự nhanh chóng, hỗ trợ người bệnh nhận mã số khám trước tiện lợi. Chi phí cho mỗi hạng mục khám có sự hợp lý, vừa phải, áp dụng bảng giá chung cho cả khi khám trong và ngoài giờ hành chính.

+ Địa chỉ: Số 80 – 82, Đ. Châu Văn Liêm, P.11, Q.5, TP, HCM

+ Điện thoại: (028) 3923 9999

2/ PHÒNG KHÁM PHỤ KHOA QUẬN 9 CÓ BÁC SĨ NỮ GIỎI - PHÒNG KHÁM SẢN PHỤ KHOA BS. NGUYỄN THỊ HUỆ

Tiếp theo trong danh sách phòng khám phụ khoa Quận 9 có bác sĩ nữ giỏi chị em nên tham khảo phòng khám Sản phụ khoa của bác sĩ Nguyễn Thị Huệ. Nói về chuyên môn thì BS Huệ đã có nhiều năm kinh nghiệm làm việc tại những bệnh viện lớn TPHCM.

Bên cạnh đó, bác sĩ Huệ cũng rất am hiểu tâm lý chị em phụ nữ, thái độ tận tình, hỗ trợ bệnh nhân hết mình. Do đó, chị em đến đây có thể dễ dàng chia sẻ mọi vấn đề nhạy cảm, khó nói đang gặp phải để được bác sĩ khám kỹ và đưa ra phương pháp chữa trị hợp lý.

+ Địa chỉ: 42A, Tăng Nhơn Phú, Tổ 6, KP 6, P.Phước Long B, Quận 9

7/ KHÁM PHỤ KHOA TẠI PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HOÀN HẢO

Phòng khám Hoàn Hảo cũng là sự lựa chọn của nhiều chị em khi có nhu cầu khám chữa bệnh phụ khoa nói riêng và còn được nhiều người dân Quận 9 và vùng lân cận tìm đến khám chữa các bệnh lý khác.

Lựa chọn phòng khám, chị em còn được khám trong môi trường y khoa tốt, máy móc hiện đại và không gian thoáng mát, sạch sẽ, được hỗ trợ tận tâm. Các dịch vụ để chị em tham khảo như: xét nghiệm phụ khoa; điều trị sản – phụ khoa; chụp xquang tử cung vòi trứng,…

Đội ngũ y bác sĩ tại phòng khám có trình độ chuyên môn vững vàng, học vấn cao, giàu kinh nghiệm, tiêu biểu như là có nữ Phạm Thị Kim Chi chuyên kho về phụ Sản, cùng với đội ngũ nhân viên khác luôn có thái độ niềm nở, nhiệt tình hỗ trợ bệnh nhân khi đến đây.

+ Địa chỉ: 1B, Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9

5/ PHÒNG KHÁM PHỤ KHOA QUẬN 9 – BÁC SĨ NGUYỄN HOÀNG LAM

Gây ấn tượng với nhiều người bệnh bởi sự ân cần, nhẹ nhàng, bác sĩ Nguyễn Hoàng Lam luôn khiến các chị, mẹ bầu yên tâm tin tưởng khi lựa chọn phòng khám phụ khoa Quận 9 này để kiểm tra sức khỏe.

Với sự chuyên môn cao, kinh nghiệm làm việc nhiều năm, bác sĩ Hoàng Lam đã chữa bệnh cũng như chăm sóc sức khỏe phụ khoa an toàn, chính xác. Đặc biệt, những căn bệnh về viêm nhiễm phụ khoa như (viêm âm đạo, viêm cổ tử cung, u nang,…) cũng đều được nữ bác sĩ phát hiện sớm và điều trị hiệu quả.

+ Địa chỉ: Số 1/6A, Đ.26, P. Phước Long A, Q.9, TPHCM

6/ PHÒNG KHÁM PHỤ KHOA QUẬN 9 - ĐA KHOA NHÂN VIỆT

Phòng khám phụ khoa Quận 9 này với đội ngũ các y bác sĩ chuyên khoa giỏi, trong đó có các bác sĩ nữ thăm khám tận tâm chu đáo, giúp chị em giải quyết các nỗi lo bệnh lý một cách nhanh chóng.

Phòng khám có thực hiện thăm khám, điều trị các vấn đề về sản – phụ khoa mà mẹ bầu và chị em phụ nữ có thể tham khảo như: khám thai – theo dõi thai kỳ; soi cổ tử cung; khám phụ khoa; soi tươi dịch âm đạo,…

Phần lớn các thiết bị và công nghệ chữa trị tại đây đều đến từ Mỹ, Đức, Hàn Quốc,… do đó có thể đem lại những trải nghiệm khám chữa bệnh tiên tiến, hiện đại, an toàn và hiệu quả cao.

+ Địa chỉ: 189, Đ. Lê Văn Việt, P. Hiệp Phú, Q.9, TPHCM

3/ PHÒNG KHÁM PHỤ KHOA QUẬN 9 - BS. NGUYỄN NGÔ THỊ TỐ NHƯ

Bác sĩ Nguyễn Ngô Thị Tố Như ngoài công tác tại phòng khám phụ khoa Quận 9 riêng thì cũng hiện làm việc tại bệnh viện Từ Dũ. Trong công tác khám chữa bệnh, bác sĩ được nhận xét là người có chuyên môn, giàu kinh nghiệm và tận tâm với bệnh nhân.

Với 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản - phụ khoa, BS Tố Như cũng từng được trao tặng “Kỷ niệm chương vì sức khỏe nhân dân” bởi Bộ Y tế. Đến với phòng khám này, các chị em hoặc các mẹ bầu hoàn toàn có thể yên tâm về sức khỏe bởi sự hỗ trợ tận tâm của bác sĩ với kết quả chính xác, tối ưu.

+ Địa chỉ: Số 1, Đ. 270, Khu nhà ở Nam Hòa, P. Phước Long A, Q.9

4/ PHÒNG KHÁM SẢN PHỤ KHOA, DA LIỄU CỦA - BS.CKII. NGUYỄN THANH XUÂN

Phòng khám của BS Nguyễn Thanh Xuân cũng là một trong những phòng khám phụ khoa Quận 9 uy tín mà đã có nhiều chị em đánh giá tốt. Trong công tác khám chữa bệnh thì BS Thanh Xuân được nhận xét là người vô cùng thân thiện, tận tình và lịch sự với bệnh nhân.

Ngoài ra, với chuyên môn và tay nghề vững vàng, bác sĩ cũng đã giúp nhiều chị em thoát khỏi những căn bệnh phụ khoa viêm nhiễm, hỗ trợ mẹ bầu khám thai định kỳ an toàn, dự đoán ngày sanh,… phòng khám bác sĩ với không gian sạch sẽ, thoáng mát và máy móc chất lượng cũng là điểm cộng lớn khi chị em lựa chọn tại đây.

+ Địa chỉ: Số 423, Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Q.9, TPHCM