• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đôi chó phốc

duykhanh1392 said:
rẻ hơn cả chó ta hả bác =))
chó ta người ta cho không luôn ý :))) mấy con phốc toàn tầm thía thoai mà đẹp cơ chứ hem lai tạp linh tinh :-< bác thích thỉnh thoảng ra chợ hà đông mà xem, nhìu nhà chó đẻ mang ra bán đầy, đắt lắm cũng 1 triệu 1 con thoai

meocon_dethuong14192 said:
chó ta người ta cho không luôn ý :))) mấy con phốc toàn tầm thía thoai mà đẹp cơ chứ hem lai tạp linh tinh :-< bác thích thỉnh thoảng ra chợ hà đông mà xem, nhìu nhà chó đẻ mang ra bán đầy, đắt lắm cũng 1 triệu 1 con thoai
chó ta làm gì có ai cho hả bác, toàn bán 200k/con đấy :)) nếu mà chó nhà đẻ mang ra bán thì ok quá hnao e qua chợ hà đông xem thử, thanks bác nhé

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
meocon_dethuong14192 said:
chuẩn luôn
nhưng fox lai cũng khó phân biệt

Thoi di nhung nguoi noi doc o tren kia...thay nguoi ta co nhu cau ban thi noi TAO LAO,CO Y HA THAP GIA TRI CUA CUN NGUOI TA...Minh chi khuyen nguoi mua nen thuc te Ti di,con Ban Hoang Lam thi cung...Minh chi biet noi voi Hoang Lam the nay:Neu Cho Phoc Ban ma thuan chuan(thuan Chung hay ko chi co nhung nguoi choi Cho moi biet Chinh xac)thi 1cap cua Ban co Khi ca chuc trieu day(o trong Nam thi hoi re hon vi loai cho nay it nguoi me)

Con neu cu cho la Hoang Lam ko biet ro ve cho phoc...thi toi thoi 1cap ay cung ding dong tu 3triu hon...dung nghe may nguoi tren do noi troi noi dat...Cho du CHO TA co cho di nua thi cho hang xom bat roi can chi len day(ton thoi gian,tien tien...)dang de cho Chu???Thu noi Sao ko chop mat...

m cũng chả ham hố mua mấy em chó của bạn này mà rảnh dìm giá, m hôm trước vừa gặp xong, con đương nhiên tùy giống tùy lại tạp, nói chung bạn nào k biết thì ngậm *** mà nghe, rảnh vc mà ngồi chém dìm giá :-<