• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Đã bán :)

Na Mon

Active Member
Sau 1 thời gian hầu hạ phục vụ đám giặc cỏ thì em hem còn sức nữa nên tìm chủ mới cho các sếp để các sếp được chăm sóc và yêu thương nhiều hơn ạ.
Em có 2 đàn chung 1 bố là Grey (Tabby Scottish Straight). Đây là hình của em, lông ngắn, mũi đen, đệm chân đen, eyeliner rõ và rất manly ;)

Đàn 1: Mẹ là Suri (Scottish Fold). Sinh ngày 25/4/2016 Đàn này có 5 bé thì 4 bé cái tai siêu cụp còn 1 bé đực gen của bố tai thẳng. vì cả bố và mẹ đều lông ngắn nên các bé cũng ngắn lông.
Đây là hình mẹ:

Đây là đàn con:

Bé 1: Đã có chủ nên em tháo hình xuống ạ

Bé 2: em thêm hình mới chụp rõ màu lông của bé hơn, bé rất đáng iu và lanh lợi

Bé 3: Đã có khách đặt gạch, em tháo hình ạ.

Bé 4: bé đực duy nhất đã có bạn đặt cọc nên em cũng xin phép tháo hình ạ.

Đàn 2: Mẹ là Sun (Highland Fold x Chinchilla), em này là cục cưng của ox em vì em dịu dàng và rất sạch sẽ. Sinh ngày 20/4/2016.Bạn Sun lông dài lai với bạn Wrey lông ngắn nên ra lông ngắn ngắn dài dài hehe. Các anh chị do mẹ Sun sinh ra rất đẹp, các bạn có thể vào Page Pleiku Mèo mình có đính kèm link ở dưới để xem thêm nhé. 2 bé đều là cái ạ.

Đây là 2 bé cái còn lại, 1 bé đã có bạn đón.

Bé 5: Đã bán

Bé 6: Đã bán

Hiện các bé đang được chăm sóc ở Gia lai. Các bé đã hơn 3 tháng nên ăn hạt, phô mai, cá, biết đi vệ sinh trong chậu cát (2 mẹ dạy rất giỏi), xổ giun đều đặn. Em nhận ship toàn quốc, hiện tại em đang sinh sống và làm việc tại TP.HCM. Vì tính trạng lông khác nhau, tai cụp cũng khác nhau nên các bé sẽ không đồng giá. Các anh, chị yêu thương bé nào thì nhắn tin đến số 0979966135 hoặc ib Page Pleiku Mèo (https://www.facebook.com/meo.pleiku.meo/) để biết giá ạ.
Em cám ơn cả nhà đã dành thời gian đọc bài :* :* :*

Last edited: