• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đàn mèo Batư sinh ngày 5/4/13 - Hình mới 2th - Cường Bình Tân

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
nghĩ lễ zui zẻ nhé ace.
Đã làm xong ngôi nhà mới cho các nàng. rãnh rãnh mình sẽ chộp mấy e vài bôi
E Coca về nhà mới sung quá, cứ thả ra là ve vãng mấy e cái liền, hứa hẹn 2 tháng sau sẽ có vài lứa

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Mấy hôm bận quá không vào up cho các pé.
Hôm nay pé đã ăn cá được, đã tự uống sữa, trông mập mạp 1 chút, rất là dễ thương và phá như giặc.

Chắc vài ngày nữa mình mới up hình thêm các pé được vì chụp hình tụi nó khó quá, chạy nhảy lung tung, canh mãi mới được.

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Cám ơn các bạn đã quan tâm. Hiện giờ đàn mèo 4 con của Tam Thể chỉ còn em đực thôi.
Cũng cáo lỗi với các bạn là mình bận quá nên chưa có hình mới các em. Chắc lại phải hẹn típ rồi.
Bạn nào nhớ pé quá thì có thể trực tiếp đến nhà nựng và ngắm chúng hen.

Các pé rất thích ăn cá hấp. chạy nhảy lung tung không thích bị nhốt trừ khi đi ngủ và có mẹ bên cạnh

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
2 pé đầu vẫn ăn tốt, 2 pé út thì vẫn là út, không hơn được các anh chị, chúc pé ăn mau chóng lớn để các anh chị đón pé về nào

Chị oy inbox cho em bé đực nhé. Bé đực là bé màu trắng đen fải hok chị?inbox cho e đại chỉ nhà lun nha chị, được thì e ghé xem bé^^ Thank chị

Status
Không mở trả lời sau này.