• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÃ VẠCH MẶT MỘT TÊN LỪA ĐẢO ( CÓ HÌNH RÕ MẶT). Xin AD Đừng xóa bài này.!

Nếu mình là anh châu thì lúc bác chủ thớt cmt tha o up hình nữa mình còn cmt mỉa mai làm gì.???? Bác chủ thớt nhân từ với thằng châu quá
Mình muốn biết mặt thằng châu cho bằng được.
Những cmt cuối là mình quá khícquá mình muốn xem video anh châu nên mới cmt như vậy

nhocksock8901 said:
Nếu mình là anh châu thì lúc bác chủ thớt cmt tha o up hình nữa mình còn cmt mỉa mai làm gì.???? Bác chủ thớt nhân từ với thằng châu quá
Mình muốn biết mặt thằng châu cho bằng được.
Những cmt cuối là mình quá khícquá mình muốn xem video anh châu nên mới cmt như vậy
Tôi không cần bạn xin lỗi hay gì hết, Nhưng tôi và mọi người muốn biết bạn đích thực là ai trong yeuthucung ??? Là một người đàng hoàng thì không cần núp lùm.

linhyu

YTC Developer
À k.mình chúc bác thớt và em GSD của bác luôn khỏe.thật ra mình hay gọi các bé là con.hehe.chả hiểu sao lại viết thành em. Mà cái bạn nhockso... gì đó ăn nói linh tinh nhỉ? K đầu k đuôi gì hết.đọc đã k hiểu mà còn cảm thấy như kiểu ngôn ngữ có vấn đề ý

linhyu said:
À k.mình chúc bác thớt và em GSD của bác luôn khỏe.thật ra mình hay gọi các bé là con.hehe.chả hiểu sao lại viết thành em. Mà cái bạn nhockso... gì đó ăn nói linh tinh nhỉ? K đầu k đuôi gì hết.đọc đã k hiểu mà còn cảm thấy như kiểu ngôn ngữ có vấn đề ý
Ban đầu chủ thớt không chịu up hình thằng châu nha Không nhờ mình tạo nick để giả bộ làm anh châu để cmt chửi chủ thớt để chủ thớt up hình cho cả diễn đàn cùng xem
Không đọc kỹ bài viết mà nói vậy hay chắc cái não bạn ngu quá đây mà

linhyu said:
hihi...Tôi chọc bạn thôi.! Cảm ơn bạn nhìu nhé.! Lớn rồi thì mọi người đều tự phải có trách nhiệm về bản thân mình, lời nói, việc làm và hành động của mình. Người cần thấy mặt đã thấy rồi, Còn chuyện nhoksock gì đó là ai thì cũng không quan trọng lắm, nếu bạn ấy là người có trách nhiệm và không muốn bị thiên hạ chửi thì bạn ấy tự chứng minh và thuyết phục mọi người rằng mình không phải là kẻ xấu.

handoiume said:
Ừ ..bạn nói đúng rồi đấy. Bạn là người có hiểu biết và sáng suốt đó. Nếu không biết rõ ràng mọi chuyện thì ngồi đọc từ trang 1 đến cuối cùng cho kỹ rồi hãy mở miệng ra nói nhé.! Ghét nhất mấy đứa đéo biết đúng sai thế nào nhảy vô là cắn, mở miệng là bốc mùi.!

boluv

Pek & Pom
xuanviet87 said:
thằng này bị điên rồi....đăng bán chó đã, bị mọi người tố lừa đảo..giờ nói yêu thương nó lại rồi, trả giá nào cũng ko bán..==> uống thuốc đi ba, má đọc topic này nhảm L thiệt...
Tôi thấy bạn mới thật sự là người nhảm nhí..sao bạn chửi ngta nhảm lz..và cần uống thuốc??..tôi thấy bạn ấy thật sự có những điều ấm ức ko ai trên đâu hiểu hết được..tôi cũng ko ngoại lệ..
Nhưng có lúc nào trong cuộc sống bạn gặp phải những tình huống mà phần bất lợi nghiêng hẳn về bạn mặc dù bạn là bị hại..hay bạn hoàn toàn vô tội nhưng tất cả mọi người đều xúm xít vào chỉ trích bạn..chì chiết bạn chưa??Tôi nghĩ là chưa..nếu có lúc đó..hãy nhớ về những câu bạn đã ném vào ngươi ta bây giờ..và tự sỉ vả mình vì điều đó đi..
Gửi bạn gì đó..mình rất hỉu tâm trạng của bạn..có những lúc trong cuộc sống..mình như điên như dại vì những ức chế những áp lực của mọi thứ..nhưng cay độc và độc ác nhất chính là miệng lưỡi thế gian..đừng quan tâm bạn ạ..miệng ngta thôi thì ngta cứ nói..mình học cách lơ đi mà sống..chỉ cần việc mình làm..trời biết đất biết mình biết..ko hổ thẹn với lương tâm mình..là ok thôi..
Diễn đàn ytc..mình thấy có rất nhìu anh chị cô chú tốt bụng..nhưng cũng có nhìu người ko tốt..thật đấy..bị vu oan 1 lần mà tức ko chịu được..thôi thì..thời gian lun là đáp án của mọi giải pháp..hì hì

boluv....cảm ơn bạn.! Những gì cần làm mình cũng đã làm rồi, Chỉ có những người thực sự quan tâm đến câu chuyện và đọc kỹ từ đầu tới cuối tất cả các bình luận ( như boluv ) thì mới hiểu hết chuyện thôi.! Cảm ơn bạn.! Lúc bị mọi người xúm lại chửi bới và xúc phạm mình thật sự như thằng điên, chẳng muốn ăn ngủ hay làm gì hết vì trong đầu luôn luôn nghĩ tới những lời và những suy nghĩ người ta dành cho mình. Và rất may là mình đã làm sáng tỏ được sự việc nên cảm thấy rất thoải mái.! :) . Những người chửi bới và xúc phạm mình chẳng ai có bản lĩnh xin lỗi mình một câu, nhưng cũng chẳng sao..vì chắc họ cũng có cái đầu và biết suy nghĩ..lần sau khi chưa biết rõ sự thật vụ việc như thế nào thì đừng vội kết tội và xúc phạm người ta như thế.!

boluv ...cái nick xuanviet87 đó là của người lừa bán chó bệnh cho mình đó, nick trước kia hắn dùng để lừa bán chó cho mình là quocthien87, lừa đảo nhiều bị ban nick đó lập nick mới là xuanviet87 rồi nhảy vào chửi mình đó bạn.

ChóLàNgườiBạnTốt said:
boluv ...cái nick xuanviet87 đó là của người lừa bán chó bệnh cho mình đó, nick trước kia hắn dùng để lừa bán chó cho mình là quocthien87, lừa đảo nhiều bị ban nick đó lập nick mới là xuanviet87 rồi nhảy vào chửi mình đó bạn.
Báo chó mod biết band nick nó tiếp nó bán chó nữa kìa

Tôi nghĩ...tôi đã làm những gì cần làm. Có thể việc làm này của tôi hơi quá đáng với Châu, xin lỗi Châu.! Nhưng "muốn người khác không biết trừ khi mình đừng làm", dám làm thì dám chịu, Anh tốt chưa chắc ngta đã thấy a tốt chứ đừng nói là làm vc ko tốt mà lại mong ngta ko chê bai ko nói mình xấu. Tiền có thể mất rồi lại làm ra được chứ lòng tin và uy tín đã mất thì khó khăn lắm. Chúc tất cả mọi người cuối tuần sức khỏe + vui vẻ + hp.!