• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

YTC đạt mức kỉ lục mới về lượng người truy cập

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hôm nay có cô em gái mới quen hỏi mình có yêu chó ko ? Mình nói có. Nói chuyện 1 lúc xong, Lát nữa cô ấy giới thiệu cho mình trang Yeuthucung.com , bảo anh vào đi. Mình hỏi có cái j trong đó ? Anh vào đi rồi biết, đừng hỏi, diễn đàn dành cho những người bạn yêu thú cưng đấy :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thấy dễ thương ghê :Onion34: :Onion07: :Onion11:

:03: :sadcorner: :ngoi_xom: :diec_tai: :Onion08:
:gud_job: :gud_job: :gud_job:

Chị Quyên ơi,

E mới biết đến web yeuthucung khoảng 1 tuần nay và từ đó ngày nào e cũng check mọi topic của diễn đàn.

E thấy rất ngưỡng mộ tất cả các ACE góp phần thành lập ra website này. E mới mua 1 bé cún Nhật 2 tháng tuổi được 3 ngày (tính luôn hnay). Hwa dẫn bé đi BSTY ở Lý Chính Thắng, qua 1 hồi trao đổi về bệnh của cún Louis, BS khen e sao mới nuôi 2 ngày mà biết cũng nhiều thế. Lúc đó e vui ko thể tả và cũng vô cùng biết ơn yeuthucung :Onion34:

Chi cho phep e add chi vao DS ban nhe? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Cài này đọ với anh nè, đọc xong thích lắm đúng ko anh???

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Members Online Today: 204 [Expand] là số thành viên kỉ lục mới của YTC :em xin_em xin::yahoo::D:bravo::D:beer::04:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Members Online Today: 204 [Expand] là số thành viên kỉ lục mới của YTC :D:04::bravo::bravo::beer::beer::beer:

:em xin_em xin: :yahoo: :D

:drinks: :drinks: :drinks: :juuuu: :juuuu: :juuuu: :04: :04: :) :Onion08: :Onion08: :Onion08: :Onion08: :Onion08:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Members Online Today: 204 [Expand] là số thành viên kỉ lục mới của YTC :04::):juuuu::bravo::beer::beer::beer:

:em xin_em xin: :yahoo: :D

:bravo: :juuuu: :juuuu: :beer: :beer: :juuuu: :Onion08: :Onion08: :Onion08: :Onion08: :Onion08: :drinks: :drinks: :drinks:

Anh Pate và Hoàng sướng đến phát điên rùi...Gọi 115 thôi... :D :04: :04:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Anh Pate và Hoàng sướng đến phát điên rùi...Gọi 115 thôi... :em xin_em xin: :yahoo: :D

:D:co_y_tuong_xau::co_y_tuong_xau:cả Quyên và mọi người nữa chứ tất cả mọi người đều rất cố gắng mà:04::04::Onion08::birth::Onion08::04::bravo::)

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
YTC :em xin_em xin: :yahoo: :D :D :04: :04: :04: :)

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mục tiêu 300 đến cuối năm nay hok bit có được hok nè :em xin_em xin: :yahoo: :D

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator

:D:th_haha_hammer::th_haha_hammer:300 hơi ít chắc phải 500 quÁ

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

300 cho 1 ngày Ol đúng ko anh ??? Nếu là chỉ OL cho 1, hoặc 2 ngày thì cái đó dễ ợt ah nhưng duy trì lâu dài mới là chuyện hơi bị ...khó!

Dù sao cũng cần sự nổ lực từ mọi người! Cố gắng lên...đem hết niềm tin và cố gắng đặt vào nó, em nghĩ là sẽ sớm thành công thôi.

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:th_haha_hammer:hiện tại đã duy trì rất tốt, mình nghĩ mục tiêu phải trên 300 ,nếu vậy mọi người cần tích cực hơn :143163ljogging:bay cao nào bay xa nào :em xin_em xin::juuuu:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hay quá

saothenhi_11111

saothenhi???boys
chúc YTC ngày càng ptriển mạnh hơn nhoé :yes2:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Kỉ lục mới! Most members ever online in one day was 229, last accomplished on 05 May 2011.

YTC đang tiến dần đến mức 300 và sẽ vượt qua nó nhanh thôi!
:Onion14: :icon027: :Onion26: :Onion07: :Onion11: :icon027: :Onion48: :lau_mo_hoi: :sadcorner: :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hnay mới 9h tối mà đã 220 members online rùi, chuẩn bị vượt mức thôi. YTC ngày một đông vui :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hnay mới 9h tối mà đã 220 members online rùi, chuẩn bị vượt mức thôi. YTC ngày một đông vui :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner:

Đã 222 members rùi! chắc chắn lại phá kỉ lục...tất cả nhờ nổ lực của mỗi thành viên, và sự đổi mới dần của YTC! :die_die: :die_die: :die_die: :die_die: :154: :154: :155:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hiện tại là 22:15. 229 rồi nhé mọi người...không biết tới 0:00 thì sẽ bao nhiu nhỉ? :die_die: :die_die: :die_die: :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hiện tại là 22:15. 229 rồi nhé mọi người...không biết tới 0:00 thì sẽ bao nhiu nhỉ? :die_die: :die_die: :die_die: :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner:

tới h đó chắc k có ai onl đâu^^

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hiện tại là 22:15. 229 rồi nhé mọi người...không biết tới 0:00 thì sẽ bao nhiu nhỉ? :155: :155: :run: :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner:

Most members ever online in one day was 236, last accomplished on 11 May 2011. :run: :run: :run: :run: :33: :33: :bravo: :bravo: :die_die: :die_die: :die_die: :die_die: :154: :154: