• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu cầu xử lý những loại người vô học như thế này , phá bài người khác bị cảnh cáo còn inbox thách t

Status
Không mở trả lời sau này.

kutekiller2010

YTC Developer
Yêu cầu mod xử lý thằng này nhé , đã bị cảnh cáo mà còn nói chuyện mất dạy , tỏ vẻ anh hùng , thách thức , 4rum tại sao lại có loại người vô học như thế nhỉ , thích tỏ vẻ giang hồ quá, chừa gì inbox đòi đập người ta , hix dữ quá , sao lại có những người như thế , phá topic người khác với 2 nick clone đã bị AD cảnh cáo , h inbox hâm doạ nữa . ai mà chịu được chứ , mong BQL yeuthucung giải quyết thoả đáng ạ .

Đã từng bị cảnh cáo ở đây http://www.yeuthucung.com/topic/68278-xu-ly-thanh-vien-pha-roi-topic-nguoi-khac/,

fun888

YTC Developer
kutekiller2010 ơi nếu bạn ko ném đá thì nguoi ta ko nói thế đâu.hay tự xem mình truoc đã.mà ko biet bạn hoc trinh độ OABC gì mà chê nguoi ta vô học,cũng chỉ đến nuôi chó mèo như nhung nguoi khac thôi.nếu họ sai thì đã có BQL YTC,bạn còn a dua theo như kẻ lên 3 thế/mình thấy nguoi ta cho bạn số dt đó.nếu muon góp ý sao ko dt truc tiep cho họ.góp ý voi kutekiller2010 thế nha.

fun888

YTC Developer
chào BQL YTC.mình góp ý thế nay, BQL cũng phải nghe 2 chiều.ko tự dưng mà họ nổi khùng nên vậy,ví dụ như thành viên pink.hp2809 nói những ngôn từ ko dc hay ho voi tuanlatinh.nói như thế làm sao mà nguoi ta lại ko buc xuc chứ.mà họ góp ý cũng có gì sai đâu.ở YTC cũng có nhung thành viên lừa đảo buôn bán mèo.họ góp ý cũng là để cảnh báo.sao lại ban nick họ thế/trên đây là những ý kiến riêng của mình.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
kutekiller2010 said:
Yêu cầu mod xử lý thằng này nhé , đã bị cảnh cáo mà còn nói chuyện mất dạy , tỏ vẻ anh hùng , thách thức , 4rum tại sao lại có loại người vô học như thế nhỉ , thích tỏ vẻ giang hồ quá, chừa gì inbox đòi đập người ta , hix dữ quá , sao lại có những người như thế , phá topic người khác với 2 nick clone đã bị AD cảnh cáo , h inbox hâm doạ nữa . ai mà chịu được chứ , mong BQL yeuthucung giải quyết thoả đáng ạ .

Đã từng bị cảnh cáo ở đây http://www.yeuthucung.com/topic/68278-xu-ly-thanh-vien-pha-roi-topic-nguoi-khac/,
ý kiến của mình là band nick thằng này rất đúng, mình cũng nhận dc đống gạch vụn của nó trong inbox. Có ăn có học mà như thế thì uổng wá

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Còn mình ko biết fun888 là ai nhưng hình như nick bạn dc lập ra chỉ để bênh vực tuanlatinh thì phải

kutekiller2010

YTC Developer
fun888 said:
kutekiller2010 ơi nếu bạn ko ném đá thì nguoi ta ko nói thế đâu.hay tự xem mình truoc đã.mà ko biet bạn hoc trinh độ OABC gì mà chê nguoi ta vô học,cũng chỉ đến nuôi chó mèo như nhung nguoi khac thôi.nếu họ sai thì đã có BQL YTC,bạn còn a dua theo như kẻ lên 3 thế/mình thấy nguoi ta cho bạn số dt đó.nếu muon góp ý sao ko dt truc tiep cho họ.góp ý voi kutekiller2010 thế nha.
Bạn TuanlaTinh ơi , bạn tìm chi tiết mình ném đá đi =) , nếu có thì kiu Admin band nick mình nhé, Admin có đâu phải ko biết đúng sai , mắc gì mà t phải adua theo , t thấy ý kiến gì cmt thôi mà t cmt đầu tiên thì ý bạn mình adua theo ai BQL chắc t ý kiến xử phạt mạnh tay vì như thế sẽ chẳng có ai làm sai luật cả , nếu có gì sai Admin đã cảnh cáo t rồi , ko đợi bạn nhắc nhở đâu Tuanlatinh . Cho sdt làm gì những người có ăn học thì chẳng bao giờ cmt những từ như thế đâu nhé dù t ko có học hay học dỡ nhưng t cũng biết thế nào là ăn nói có học . Những cmt như thế t post lên cho Admin xử lý là đủ , cãi cọ được gì . Luật lệ ở đây đều có hết rồi , không cần phải bận tâm . Góp ý trực tiếp bạn nc nghe mắc cười quá , bạn nói có BQL xử thì t post lên cho BQL xử , nếu t vu khống thì BQL xử tôi thôi có gì đâu mà thắc mắc . Bạn chỉ biết nói có gì thì BQL xử lý thì bạn vào topic những người kia để lại làm gì , sao bạn ko báo cáo BQL mà tự động cmt chê bai trong topic của những người buôn bán trước, nếu họ có lừa đạo sao bạn ko lập topic ra để báo cho BQL mà tự ý hành động để rồi bị cảnh cáo , thiệt là mắc cười . Bạn biết nói khi bạn bị chứ trước khi bạn bị band không nhìn lại bản thân mình.

Status
Không mở trả lời sau này.