• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

yên ngủ nha em Pesi

keusau246

Lùn kute
em đã bỏ chị đy mấy ngày r mấy bữa nay chị khóc suốt. Nhưng em đã đy r thì thôi vậy chị chúc em đc đầu thai sớm ngủ yên nha pé iu. Thân! chị iu em

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chia buồn cùng chủ topic. Mong Pesi sớm có 1 cuộc sống mới hạnh phúc.

BigBang Pegasis

Ruby Member
xin chia buồn với chủ pic
mong pesi sẽ được yên nghỉ và sẽ luôn nhớ chủ cũ của bé

keusau246

Lùn kute
thanks các bn nhờ lời an ủi của các bn mình cũng bớt bùn

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Trước cũng nuôi 1 em hams sóc, em nó hổ báo cáo chồn lắm, gặp tay chủ là chơi túi bụi, rồi sau đó bỏ nhà đi mất :sad:.

Mấy ngày sau trong bếp nghe có tiếng chuột, đặt bẫy lồng được 3 bữa thì tóm được chú í ==", gầy đét, thẹo đầy mình ==", hôi mùi chuột nhắt kinh khủng >

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Cũng may là bạn bẫy lồng, bẫy bằng keo dính là xong rồi.

Nhà ko thích sát sanh nên bẫy được là đem ra cống xa nhà thả :lau_mo_hoi:

chirido

YTC Developer
Uhm! Hôm bữa mình đi trên đường thấy có ông kia bẫy lồng nhưng mang ra trước nhà, ko biết dùng cái gì chọc vào cái lồng khí thế, nhìn ghê lắm. Người đâu mà sao ác quá ko biết :sadcorner:

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Uhm! Hôm bữa mình đi trên đường thấy có ông kia bẫy lồng nhưng mang ra trước nhà, ko biết dùng cái gì chọc vào cái lồng khí thế, nhìn ghê lắm. Người đâu mà sao ác quá ko biết :sadcorner:

Có lần thấy 1 ông cũng bẫy lồng xong nước sôi thần chưởng, con chuột kêu thấu trời luôn, thấy mà ghê :sadcorner:

nhangak

Turquoise Member
Có lần thấy 1 ông cũng bẫy lồng xong nước sôi thần chưởng, con chuột kêu thấu trời luôn, thấy mà ghê :sadcorner:

giống bà ngoại tui quá ta,cũng nước sôi thần chưởng :dead:

BigBang Pegasis

Ruby Member
nước sôi thần chưởng là có 1 bữa nhậu đã đời

nhangak

Turquoise Member
nước sôi thần chưởng là có 1 bữa nhậu đã đời

Ônng nhậu rùi hả???

BigBang Pegasis

Ruby Member
"tất nhiên" :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35: