• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xử lý vụ việc liên quan đến nick catacomb819

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Đây là nội dung mua bán của nick catacomb819.

catacomb819 said:
Lâu lâu mới có 1 bầy bắc Kinh lai nhật , ... bầy có 4 nhóc , 3 nhóc màu nâu vàng và 1 nhóc màu socola nhé các ban ....

Hiện các nhóc đã hơn 1,5 tháng tuổi rồi , rất lanh lợi và dễ thương lắm .. .
ăn uống rất ngoan , dễ ăn ... ăn được hạt dinh dưỡng luôn nhé ...
Mình đã sổ lãi cho các nhóc rồi nhé ..
đây là hình các nhóc ...

Để thêm sinh động , có thêm clip các nhóc cho mọi người xem nhé ,....

Giá 1 nhóc là 850k
Vui lòng gọi : 0936233661
Địa chỉ : 688 Lê Đức Thọ , F15 , Gò Vấp ...
Đây là nội dung mua bán của nick cunxixi.

cunxixi said:
Mình cần tìm chủ mới cho bầy 5 em cún nhà mình ... cún thuộc giống Nhật ... Rất, rất xinh nhé ...
Cún đã dc 2 tháng tuổi,đã ăn được cơm, hạt dinh dưỡng, khỏe mạnh và lanh lợi lắm ...Mình đã sổ lãi cho các nhóc rồi ... Mua cún của mình, các bạn sẽ được đảm bảo sức khỏe 100%. Mình bán đã lâu nên các bạn yên tâm về uy tín nhé.
Đây là hình cún ...

Giá 1 nhóc là 500k .
Vui lòng gọi : 0936 233 661
Địa chỉ : 28/10/1B Mai Văn Ngọc . F10 , Phú Nhuận ..
Qua đó ta thấy trùng số điện thoại.

Đồng thời có nick phản ảnh nick catacomb819 chính là nick cunxixi.

jenhua said:
thì ra đây là nick: cunxixi sau khi bị ra đảo đã lập nick mới
mọi người cần cẩn thận khi mua cún của Toàn nhé
mình đã bị 1 lần
http://www.yeuthucung.com/topic/31594-nho-mod-xu-ly-dum-nick-cunxixi-ban-hang-ko-trung-thuc/page-2
Và nick catacomb819 cũng ko phản đối.

catacomb819 said:
bạn ơi .... từ đó đến nay la bao lâu ?
bạn mua của tôi để bán lại bao nhiêu con ... tôi còn chưa nói ra ... đằng này ôm hận từ đó tới h ... nản ...
con người ai cũng có lúc sai , vấn đề là sửa ra sao theo thời gian ...
còn bạn kia nói mình đăng sai sự thật đúng ko ....
bạn cho rằng đó ko phải bk lai là ý kiến của bạn , kiến thức của bạn nói vậy ....
còn mình lại cho rằng đó là bk lai .. đó là ý kiến của mình ... kiến thức của mình ...
vậy thôi .. ở đời đừng tỏ vẻ ta đây ... ngu mà tỏ ra nguy hiểm ...
tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi , nhưng cái trò ăn cơm nhà vác tù và hàng tồng như bạn trẻ con quá ...
Còn vấn đề chụp hình chó cha chó mẹ như bạn kia nói thì quá đễ , tôi có thể tìm cún thật đẹp chụp lên nói láo cũng dc ...
nhưng đâu cần thiết ,,... vì tôi vẫn nói chó tôi là bk lai ... ai mua dc thì mua .. vậy thôi ...
thank all .... nếu Mod cảm thấy bài viết đăng sai sự thật thì cứ band ..
Thế suy ra nick catacomb819 chính là nick cunxixi.

Tuy nhiên nick cunxixi đã từng bị Admin Quỷ ban nick cùng thông tin liên quan vĩnh viễn, thông tin vụ việc các bạn có thể xem ở link sau click.

Vì vậy mọi nick cùng thông tin liên quan sẽ bị xử lý tương tự.

Nay ban nick catacomb819 cùng thông tin liên quan vĩnh viễn.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Bao Linh 85 said:
Việc nick hunter859 và nhamthin chưa bị ban là do Admin hanhjen wên làm nhiệm vụ (click). Nay YTC sẽ xử lý theo luật là ban vĩnh viễn nick và thông tin liên quan.

Còn việc dò IP thì ko thấy có liên quan đến 2 nick MyHuong83 và KieuTrang007. Bạn Bao Linh 85 nên tập hợp thêm dẫn chứng cụ thể và rõ ràng hơn, đồng thời lập 1 topic mới, từ đó BQT và mọi người dễ dàng nhận xét sự việc.