Chúc mừng năm mới 2017

yeu thu cung

Xin tư vấn mua chó ở 383 tam trinh hoàng mai?

Thảo luận trong 'PHÀN NÀN - CẢNH BÁO DỊCH VỤ MUA BÁN THÚ CƯNG' bắt đầu bởi Toàn Vũ, 23 Tháng sáu 2015.

1. Toàn Vũ

Toàn Vũ New Member

Tình hình là em đang có dự định mua 1 em phóc sóc ở đây
    Có ai mua chó o đấy chưa . Tư vấn em với ạ. Em cảm ơn

2. dotuyetminh

dotuyetminh New Member

mình cũng đang quan tâm đàn chó này , tháy bạn ý đăng nhiều quá

Toàn Vũ thích bài này.
  3. Toàn Vũ

Toàn Vũ New Member

Mình tìm trên gôgle thấy chưa có phôt gì :| k biết có an tâm không @@

4. VietMy90

VietMy90 New Member

5. Phan Dân Huyền

Phan Dân Huyền New Member

Hom 2/5, Mình vừa mua 1 em Nhật lai Bắc kinh ở địa chỉ này: số 1 ngõ 383 đường Tam Trinh. Lúc đầu giao dịch là bạn tên Duy Mạnh, số đt: 0964610364. Sau khi giao con đầu tiên, mình mang về nhà thì nó bị đi ngoài và có máu. Mình gọi lại yêu cầu đổi con khác thì bạn ấy bảo gọi cho vợ là Hoà: 0976244106. Sau đó, bạn Hoà đồng ý đổi và bảo mình chịu phí ship thêm 100k. Vì cũng muốn cho thuận lợi mình cũng đồng ý, chỉ cần đảm bảo cho mình là chó ko bị như con vừa rồi. Vì mình nghe nói là bệnh này đã bị là bị cả ổ. Đồng thời, mình bảo mang cho mình sổ tiêm của chó thì lần nào cũng quên. Con mới về có vẻ ổn, đến hôm nay ngày 7 tháng 5 thì nó có dấu hiệu đi ngoài. Vì lúc bán cho mình, bạn Mạnh nói chỉ bảo hành có 3 ngày, nên đến hôm nay là 6 ngày rồi, ko thể đổi nếu có vấn đề gì. Mình thật sự rất lo, tìm số điện thoại của 1 Bs thú y trên mạng để định nhờ đến khám thì vị Bs này đọc luôn địa chỉ và hỏi mình có phải mua ở địa chỉ này ko? Vì đó là địa chỉ chuyên chó Trung quốc và bị dính ổ dịch. Sau đó, Bs khuyên mình nén cho chó đi test. Thật sự bay giờ rất hoang mang ko biết phải làm sao. Chả lẽ mất hơn 1tr đơn giản thế à? Có ai mua chó ở đây chưa? Có bị như mình khong?

6. vu chi hoang nam

vu chi hoang nam New Member

mọi người đừng bao giờ mua chó tại 383 tam trinh nữa ... mình cũng bị y như bài viết trên
    ... mua 2 con cả 2 con đều triệu chứng y như nhau ... mang ra thú ý đọc địa chỉ mua họ còn ko cả dám nhận chữa vì họ bảo có chữa cũng chết lại tốn thêm ... chó mua về tầm 3 đến 5 ngày là bỏ ăn ----> ỉa chảy ---> Nôn dịch vàng ----> dần ỉa ra máu ----> gầy chết ... chó ở địa chỉ 383 tam trinh đó toàn vậy .. mua 10 may ra dc 1... mua thì kêu ko bảo hành ..... cần gì giấy tờ .... hỏi sổ tiêm thì kêu yên tâm .. rồi toàn cmua dc vài hôm thì yên nghỉ

7. Duan

Duan New Member

Đừng bao giờ mua ở đó nhé!
    Tôi xem đàn phốc sóc hỏi còn không, họ trả lời còn, tôi đến họ bảo vừa bán chỉ còn đàn Nhật thuần.
    Vì bé nhà tôi thích quá nên bắt một con về hỏi đã tiêm chưa, có bảo hành không thì nối tiêm rồi và bảo hành 1 tuần.
    4 ngày sau bị đi ngoài gọi điện thì cứ loanh quanh không có trách nhiệm và kết quả là không chữa đc.
    HÃY TRÁNH XA CHỖ NÀY NHÉ CÁC BẠN!