• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin thông tin về golden từ những người đã nuôi!

tra tra

T.Viên Năng Động
Những thông tin cơ bản về golden mình đều đã đọc hết trên mạng, nhưng muốn xin ý kiến từ những người đã có kinh nghiệm nuôi về giống chó này! Về cách chăm sóc tỉ mỉ, môi trường thích hợp, huấn luyện,dinh dưỡng... Mọi người giúp đỡ nhé! Cái mình cần nhất là vệ sinh thông thường cho cún thuộc giống chó này và huấn luyện đi WC đúng chỗ ntn! Mong sớm nhận đc sự giúp đỡ từ mọi người!

mama

T.Viên Năng Động
Chúc bác sớm tìm được thông tin như ý! :th_haha_hammer:

Giống chó Golden là một trong những giống chó được nuôi nhiều nhất trên thế giới. Bạn có thể xem trên youtube rất nhiều clip về trí tuệ cực đỉnh của giống chó này. Chúng khôn ngoan như một đứa trẻ 10 tuổi vậy. Bạn có thể tham khảo tất cả những thông tin về giống chó tuyệt vời này tại đây.
Những thông tin cơ bản về golden mình đều đã đọc hết trên mạng, nhưng muốn xin ý kiến từ những người đã có kinh nghiệm nuôi về giống chó này! Về cách chăm sóc tỉ mỉ, môi trường thích hợp, huấn luyện,dinh dưỡng... Mọi người giúp đỡ nhé! Cái mình cần nhất là vệ sinh thông thường cho cún thuộc giống chó này và huấn luyện đi WC đúng chỗ ntn! Mong sớm nhận đc sự giúp đỡ từ mọi người!