• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin mèo xù 1 màu :D

bunny.funny

Mình muốn nhận nuôi 1 em mèo xù 1 màu (đên hay trắng đều ok)
Bạn nào có để lại mình hoặc bán mình giá mềm nhé,( mình vẫn đi học) hị hị :">
LH: 0902290494

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
mèo tây khó xin lắm bạn , giá toàn trên trời thôi . Nếu bạn còn là hs thì nên mua em mèo nga ý mà nuôi , lông xù trắng mà giá rẻ nhất trong các giống mèo tây rồi đó . Chúc bạn sớm tìm dc miu nè

bunny.funny

haizza :-<
đâu nhất thiết là Tây lai lủng các kiểu cũng đc mà ném đá t ghê thế :-<
t đc biết cũng nhiều người muốn cho mà

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bunny.funny said:
haizza :-<
đâu nhất thiết là Tây lai lủng các kiểu cũng đc mà ném đá t ghê thế :-<
t đc biết cũng nhiều người muốn cho mà
uh , nhưng hiếm lắm bạn . Tây lai thì thường sẽ ko thuần 1 màu đâu nhá bạn , chỉ tây thuần mới thuần 1 màu thôi . Như mình nói ở trên đó , bạn còn là hs thì nên mua em mèo nga mà nuôi , giá chỉ chừng 1tr là dc em đẹp rồi, mà lông xù , màu trắng tinh , mắt xanh trông cute cực . KO thì bạn lên mục mua bán mèo chịu khó săn mèo lai nga thì mới đủ tiền chứ bạn ko đủ tiền mua mấy giống miu tây khác đâu , giá đắt lắm ( vd nà : ba tư lai vs ald thì đẹp toàn diện nhưng 2tr ặc ặc ) .Chúc bạn sớm tìm dc miu nà

bunny.funny

toypoodle_123 said:
uh , nhưng hiếm lắm bạn . Tây lai thì thường sẽ ko thuần 1 màu đâu nhá bạn , chỉ tây thuần mới thuần 1 màu thôi . Như mình nói ở trên đó , bạn còn là hs thì nên mua em mèo nga mà nuôi , giá chỉ chừng 1tr là dc em đẹp rồi, mà lông xù , màu trắng tinh , mắt xanh trông cute cực . Chứ bạn ko đủ tiền mua mấy giống miu tây khác đâu , giá đắt lắm .Chúc bạn sớm tìm dc miu nà
hi thanks bạn đã góp ý :D
nghe bạn vậy chắc giờ mình bỏ chữ xù v :D:D:D

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bunny.funny said:
hi thanks bạn đã góp ý :D
nghe bạn vậy chắc giờ mình bỏ chữ xù v :D:D:D
eh eh eh , đừng bỏ chữ xù nha , qua mục mua bán mèo mà săn em miu lai nga xù ơi là xù mà chỉ có 300k thôi , ko thì nếu muốn chùa thì phải nuôi miu ta ùi , mấy tháng trước có chị cho bầy miu lai nga xù trắng đó , nhưng h cho hết ùi , chịu khó săn đi rồi tìm dc thôi mà =_=

bunny.funny

toypoodle_123 said:
eh eh eh , đừng bỏ chữ xù nha , qua mục mua bán mèo mà săn em miu lai nga xù ơi là xù mà chỉ có 300k thôi , ko thì nếu muốn chùa thì phải nuôi miu ta ùi , mấy tháng trước có chị cho bầy miu lai nga xù trắng đó , nhưng h cho hết ùi , chịu khó săn đi rồi tìm dc thôi mà =_=
hề hề! Mềnh vừa tham gia 4rum này đc mấy ngày nên chưa biết gì :">
Vừa học về thất nghiệp chưa dám mạnh tay nuôi, vì sợ thân mình chả nuôi xong khổ mèo =)
cơ mà vẫn thích cái dáng vẻ chúa tể của nó nên đang cuồng, vs lại t đang nghiên cứu xem nuôi 1 e ntn thì hợp
thích thế kia vì nhà ông em có 1 thằng mèo xù hơn 10 tuổi nhìn yêu lắm >"<

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bunny.funny said:
hề hề! Mềnh vừa tham gia 4rum này đc mấy ngày nên chưa biết gì :">
Vừa học về thất nghiệp chưa dám mạnh tay nuôi, vì sợ thân mình chả nuôi xong khổ mèo =)
cơ mà vẫn thích cái dáng vẻ chúa tể của nó nên đang cuồng, vs lại t đang nghiên cứu xem nuôi 1 e ntn thì hợp
thích thế kia vì nhà ông em có 1 thằng mèo xù hơn 10 tuổi nhìn yêu lắm >"<
mèo xù có nhiều loại lắm á , ba từ nà ( giá cực đắt ), ả rập , ald , nga....

bunny.funny

toypoodle_123 said:
mèo xù có nhiều loại lắm á , ba từ nà ( giá cực đắt ), ả rập , ald , nga....
@@
Lên đây mới thấy các bạn chơi mèo hàn lâm quá
Trong mắt t trước chỉ có mèo mướp, mèo đen mèo trằng , mèo tam thể =))
ước mơ từ bé vẫn là kiếm 1 con mèo r nuôi cho nó béo... mèo ta lông đuồn đuột thế béo chắc xấu lắm :(

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bunny.funny said:
@@
Lên đây mới thấy các bạn chơi mèo hàn lâm quá
Trong mắt t trước chỉ có mèo mướp, mèo đen mèo trằng , mèo tam thể =))
ước mơ từ bé vẫn là kiếm 1 con mèo r nuôi cho nó béo... mèo ta lông đuồn đuột thế béo chắc xấu lắm :(
có người bán ba tư lai 600k , ald lai có 500k kìa , cần ko , mình cho link nà

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bunny.funny said:
uk uk :D
hhi hii ...
thanks bạn thêm cái nữa :D
màu lông ko thuần nhưng cute cực , anh lông dài lai nà : www.yeuthucung.com/topic/51468-ban-meo-anh-long-dai-lai/
bài này chắc giá đắt nhưng mèo trông cute , bố là ald còn mẹ là miu gì chưa biết : www.yeuthucung.com/topic/48842-hcm-ban-meo-con-long-xu/
chưa có ảnh nên chưa biết sao nhưng ba tư lai sẽ đẹp lắm nà www.yeuthucung.com/topic/51481-ban-meo-ta-lai-ba-tu/
thôi pp nha , rất vui dc nói chuyện, hẹn gặp lại vào dịp khác , ko spam nữa

Đỗ Thanh Tùng

YTC Designer
Bạn ở Hà Nội à ? Nếu ở gần Hà Đông thì mùng 5 - 10 - 15 ... các tháng bạn ra chợ Hà Đông ý, ở đấy người ta bán nhiều mèo lai lắm, giá lại rẻ nữa, có bé mèo lai Nga 300k kìa, đắt hơn 1 tí thì có mấy bé lai nhưng lông dài hơn, tầm 500 - 600 k đến 1tr gì đó... Mỗi tội nếu mua ở đấy bạn phải chú ý chăm sóc cẩn thận mấy tuần đầu, mình mua ở đấy bé lai Nga 500k mà đem về ốm suýt chết kìa. Chứ bạn xin mèo xù thì chắc ít người cho lắm, chỉ có mua thôi.
Chúc bạn mau tìm được 1 bé. :03: