• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin hướng dẫn cách sửa lại tiêu đề bài viết

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Dưới bài viết của bạn có chữ "Sửa" , bạn click vào đó để chỉnh sửa bài viết đã đăng.

Thân.

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
nội dung
Dưới bài viết của bạn có chữ "Sửa" , bạn click vào đó để chỉnh sửa bài viết đã đăng.

Thân.

nội dung bài viết thì mình đã biết cách sửa nhưng tiêu đề của bài thì mình ko biết cách sửa. mong admin hướng dẫn giúp
cảm ơn admin nhiều

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
nội dung

nội dung bài viết thì mình đã biết cách sửa nhưng tiêu đề của bài thì mình ko biết cách sửa. mong admin hướng dẫn giúp
cảm ơn admin nhiều
Lúc vào ô chỉnh sửa, bên cạnh nút "Lưu thay đổi" là nút "Thêm chọn lựa", bạn click vào Thêm chọn lựa để có thể đổi được tiêu đề.

Thân.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
ad ơi, mình mún sửa tiêu đề mà ko biết làm sao ....

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Admin đã hướng dẫn ở trên rồi mà bạn
đó là phiên bản cũ, phiên bản mới ko sửa dc, chỉ sửa dc nội dung thôi, mún sửa tiêu đề ko dc... haizzz

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
đó là phiên bản cũ, phiên bản mới ko sửa dc, chỉ sửa dc nội dung thôi, mún sửa tiêu đề ko dc... haizzz
ban vào phần:"công cụ chủ đề" ở góc phía trên bên tay phải. sau đó vào mục "edit title" là ok

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
ban vào phần:"công cụ chủ đề" ở góc phía trên bên tay phải. sau đó vào mục "edit title" là ok
oh cám ơn rất nhiều nha, bạn thật là dễ thương hihi
:3_002::40: