• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin hỏi Mod và mọi người về việc xúc phạm người khác một cách rất quá đáng

Status
Không mở trả lời sau này.

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Xin cho tôi hỏi câu này của pe_sushi có phải xúc phạm nhân phẩm và danh dự của người khác không?
pe_sushi:
nói thẳng luôn nhé, cái loại như bạn ko đủ tư cách nói chuyện vs tôi thêm nữa

và cũng đừng mở mồm ra sủa nhặng hết cả lên như thế

nhắc lại 1 lần nữa:" mod xóa vì tôi post trùng 2pic chứ ko phải vì cái loại trẻ ranh như bạn mà xóa đâu"

im mồm và cút khỏi đi

Vậy xin hỏi "Sủa " là như thế nào? "Sủa" là chỉ có chó mới thế đúng không (Có nghĩa bạn nói tôi là chó hả bạn pe_sushi, trong khi tôi có buông lời nào xúc phạm nặng đến bạn không)? Vậy xin cho nói 1 câu nhé :"Chỉ có đồng loại mới nghe tiếng đồng loại thôi, cũng giống như chúng ta là người thì nghe tiếng của người vậy". Bạn ấy thật vô văn hóa. Còn từ "Cút khỏi đi" cụm từ đó nhất là chữ "Cút" là dành để đuổi chó mà. Sao bạn ấy lại dùng những lời lẽ thô thiển thế. Qua lời nói đủ biết trình độ học vấn và văn hóa bạn này đến đâu rồi.

lodepzai0

YTC Developer
thế là vô văn hoá rồi nhưng mấy bé mều vẫn cứ up cho bạn đó bán được thôi chứ , cãi nhau mãi bạn đó không bán đc mều thì các em ý lại khổ ra :go_mo:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
thế là vô văn hoá rồi nhưng mấy bé mều vẫn cứ up cho bạn đó bán được thôi chứ , cãi nhau mãi bạn đó không bán đc mều thì các em ý lại khổ ra :go_mo:

Mình biết như thế nên mình vẫn giữ phép lịch sự không cãi nhau trên pic mua bán của bạn đó sợ khổ thân mấy bé. Và mình chỉ comment trả lời lại cái bạn ấy nói mình "trẻ ranh, rác rửơi, không có óc, não không có nếp nhăn......." Nhưng sao bạn ấy không biết điều thế nhỉ :hmmm: Mời các bạn xem qua:
pe_sushi:

mod và admin xóa 2pic của tôi vì lập 2pic trùng chứ ko phải vì mấy đứa trẻ ranh như bạn lên thắc mắc mod mới xóa đâu

tôi ko muốn nói nữa và cũng ko muốn nói những câu khó nghe nhưng thực sự bạn có óc ko? hay não bạn có nếp nhăn ko mà phát ngôn ra những câu như trên

Cái người mua cả đàn đấy là ng` ta mua rồi bán lại hoặc vì mục đích j đó ko rõ ràng nên tôi mới ko bán. Có hiểu điều đấy k?

Riêng bản thân tôi chẳng bao giờ thèm để ý những câu cm đại loại kiểu như "mèo lai mà 300k, mèo lai mà thế này thế nọ..."

Và bạn đừng làm rác rưởi thêm cái 2pic của tôi nữa.

Đây là phần mình trả lời lại:
Bạn nói tôi trẻ còn àk. Vậy xin hỏi bạn bao nhiêu tuổi đầu rồi mà ăn thua vậy. Uả vậy bạn có bị bệnh thiểu não hay bại não không mà dựa vào cái gì mà nói tui thắc mắc mod mới xóa. Chẳng qua đầu óc bạn nông cạn quá nên tôi mới phải hỏi thắc mắc của tôi đến BQT đấy.
=> Rõ ràng mình không xúc phạm gì đến bạn đấy mà bị bạn ấy phan lại một câu như thế đâý.

pe_sushi:

nhắc lại 1 lần nữa:" mod xóa vì tôi post trùng 2pic chứ ko phải vì cái loại trẻ ranh như bạn mà xóa đâu"

im mồm và cút khỏi đi

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn đưa dẫn chứng cụ thể hơn đươc không. Chủ đề nào có những dòng đó.

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Bạn đưa dẫn chứng cụ thể hơn đươc không. Chủ đề nào có những dòng đó.

Đây là mình giữ phép lịch sự nên chỉ viết trong inbox thôi. Nhưng mình không ngờ bạn ấy lại vô văn hóa đến thế :sadcorner: Cái khúc đầu tiên pe_sushi nói mình là rác rữơi, ko có óc, não không có nếp nhăn,, trẻ ranh.....là trong cái topic ở mục kĩ luật mà anh Qủy đã close đấy. Và mình đã trả lời vào inbox vì muốn cho các bé của bạn ấy có nhà mới và chủ yêu thương nên mình không trả lời vào mục mua bán.

lodepzai0

YTC Developer
Đây là mình giữ phép lịch sự nên chỉ viết trong inbox thôi. Nhưng mình không ngờ bạn ấy lại vô văn hóa đến thế :sadcorner: Cái khúc đầu tiên pe_sushi nói mình là rác rữơi, ko có oc, não không có nếp nhăn,, trẻ ranh.....là trong cái topic ợ mục kĩ luật đấy. Và mình đả trả lời vào inbox vì muốn cho các bé của bạn ấy có nhà mới và chủ yêu thương nên mình không trả lời vào mục mua bán.

trời đất ! trong inbox thì chắc phải đưa acc cho admin thì mới chứng nhận đc bạn à

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
trời đất ! trong inbox thì chắc phải đưa acc cho admin thì mới chứng nhận đc bạn à

Mình cũng chẳng biết, chủ yếu mình muốn cho mọi người thấy bộ mặt vô văn hóa của bạn ấy. Tránh cự cãi với bạn ấy rồi các bạn lại bị xúc phạm như mình. Bạn ấy quá đáng và vô văn hóa quá, mình chẳng thèm cự cãi với loại người như thế nữa. Vì giờ thì đã biết được bạn ấy là loại người như thế nào rồi.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn chụp hình inbox (nhờ ai rành về máy tinh chỉ) rồi đưa lên diễn đàn nhé, chứ nói không thì không ai biết được. Chừng nào có bằng chứng cụ thể rồi bạn hãy nói tiếp, nếu không topic này sẽ bị xóa sau 24h nữa vì thiếu bằng chứng cụ thể.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã pm cho pe_sushi. pe_sushi có 24h để vào giải thích.

@Love_angle03031709: Không dùng size chữ lớn.

p3s0ck1995

Chỗ đăng hình, úp bài và giới thiệu về giống loài mèo, có phần comment cho quyền người khác bàn luận về nó. Tại sao mọi người comment, cho ý kiến thảo luận lại chữi và xác phạm người khác 1 cách qá đáng như vậy chứ :) Trước khi mở lời phải tôn trọng ngừi khác và nghĩ đến phẩm chất của mình , pé_sushi ah`

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
bạn vào xem cái thông tin cá nhân của pe_shushi , hình như bạn này để status là " rác rưởi thì ngậm mõm lại "

Thanks bạn nhiều. Mình đã xem rồi :ngoi_xom:

h_thien_97

YTC Developer
Đã pm cho pe_sushi. pe_sushi có 24h để vào giải thích.

@Love_angle03031709: Không dùng size chữ lớn.

Hi ! Trước khi nói về Topic này. Admin cho em hỏi về Nội Quy Viết Bài tí được không Admin? mắt em bị cận nặng rất khó nhìn, máy tính thì tối om không nhìn rõ mấy. Giờ em muốn viết bài size lớn một tí mong admin thông cảm. Ah anh Admin cho em ý kiến 1 cái: nếu mà không cho sử dụng chữ size to thì đừng để size chữ to trong phần lựa chọn size được không anh? chỉ để 1 kiểu thôi. Rõ ràng A cấm chữ size to mà còn để tụi em lựa chọn size kích cỡ lớn không lẽ A cố làm vậy để có chuyện nói. Còn nếu không sửa được cái này thì A nói rõ chữ bao nhiêu là phù hợp để em còn lựa chọn ngày hay đêm để viết topic. Em xin ý kiến như thế...Hôm nay em cũng mới vô yêu thú cưng lần đầu tiên cũng chưa hiểu mấy: hihi: chúc Yêu Thú Cưng thành công!

h_thien_97

YTC Developer
Xin cho tôi hỏi câu này của pe_sushi có phải xúc phạm nhân phẩm và danh dự của người khác không?
pe_sushi:

im mồm và cút khỏi đi

Vậy xin hỏi "Sủa " là như thế nào? "Sủa" là chỉ có chó mới thế đúng không (Có nghĩa bạn nói tôi là chó hả bạn pe_sushi, trong khi tôi có buông lời nào xúc phạm nặng đến bạn không)? Vậy xin cho nói 1 câu nhé :"Chỉ có đồng loại mới nghe tiếng đồng loại thôi, cũng giống như chúng ta là người thì nghe tiếng của người vậy". Bạn ấy thật vô văn hóa. Còn từ "Cút khỏi đi" cụm từ đó nhất là chữ "Cút" là dành để đuổi chó mà. Sao bạn ấy lại dùng những lời lẽ thô thiển thế. Qua lời nói đủ biết trình độ học vấn và văn hóa bạn này đến đâu rồi.

Em ủng hộ chị! Sao bạn ấy lại dùng những lời lẽ thô thiển thế. Qua lời nói đủ biết trình độ học vấn và văn hóa bạn này đến đâu rồi.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Thứ 1: Tôi cảnh cáo bạn về việc viết chữ to và dùng màu đỏ. Nếu bạn còn vi phạm theo kiểu thách thức thì bạn sẽ bị ban nick.

Thứ 2: Chữ to là dành cho các sự kiện lớn của diễn đàn, dành cho BQT cảnh cáo các thành viên vi phạm (kèm theo màu chữ đỏ),

Thứ 3: Phần size chữ được tích hợp sẵn trong khung viết bài của diễn đàn nên không cần phải bỏ đi như lời bạn yêu cầu.

Thứ 4: Size chữ các bạn có thể dùng là 14 đến 18.

Bạn còn muốn hỏi gì nữa không, nếu còn thì phiền bạn lập topic khác nhé.

h_thien_97

YTC Developer
Thứ 1: Tôi cảnh cáo bạn về việc viết chữ to và dùng màu đỏ. Nếu bạn còn vi phạm theo kiểu thách thức thì bạn sẽ bị ban nick.

Thứ 2: Chữ to là dành cho các sự kiện lớn của diễn đàn, dành cho BQT cảnh cáo các thành viên vi phạm (kèm theo màu chữ đỏ), và 1 phần size chữ được tích hợp sẵn trong diễn đàn nên không cần phải bỏ đi.

Thứ 3: Size chữ các bạn có thể dùng là 14 đến 18.

Bạn còn muốn hỏi gì nữa không, nếu còn thì phiền bạn lập topic khác nhé.

Thanks anh! giờ em đã hiểu! chữ màu gần giống vầy được không anh!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Thanks anh! giờ em đã hiểu! chữ màu gần giống vầy được không anh!

Đây không phải nơi để bạn vào spam nhé. Trên kia anh Quỷ đã trả lời đầy đủ thắc mắc cho bạn rồi. Nếu bạn vẫn chưa hiểu hết về nội quy của diễn đàn thì xin mời VÀO ĐÂY đọc

Hoặc bạn cũng có thể lập riêng 1 topic khác nhé. Topic này là của bạn Love_angle03031709 lập để giải quyết việc của bạn ấy

Status
Không mở trả lời sau này.