• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin góp ý đôi chút về izanbn

Status
Không mở trả lời sau này.

hactu96

T.Viên Năng Động
Kính thưa toàn thể cộng đồng những người yêu pet . Sau đây là 1 vài nhắc nhở của tôi . Tuy tôi cũng chưa thiệt hại gì nhưng bạn izanbn đã khiến tôi mất khá nhiều time. Mới đầu bạn ý nháy máy tôi gọi lại để mua 1 cặp dilute giá 200k , do tôi và bạn ý cũng mua bán nhiều lần . nên cũng tin tưởng và km cho bạn ý 1 bình nước . Ban đầu tôi cũng nói đây là cặp hamster dilute , bạn ý đồng ý kêu tôi giữ lại đến sáng t3 và trộn cho bạn ý ít thức ăn , tôi bỏ ra gần 50k mua thức ăn cho bạn ý . XOng đến tối t2 bạn kêu không lấy màu trắng , tôi bảo là tôi có thể đổi giúp bạn ý lấy trà sữa thì bạn ý kêu là 80k thì mua , trả lời vô cùng chợ búa . Lúc tôi kêu là đã trộn đồ ăn tặng thì cậu ý kêu thích thì mua lại chỗ đó 20 . Tôi hỏi cậu 1 câu: tôi bị điên ak , trộn thức ăn 50k xong đi bán cho cậu 20k . Mọi người nên tránh làm ăn với cậu này : đây là số đt 01647767672 , nik YTC là izanbn . Mặc dù tôi cũng chả thiệt , chỗ thức ăn đấy tôi đem vứt cho chuột nhà ăn cũng dk , nhưng tôi khuyên cậu nên làm gì cho ra dáng người lớn .
all: nếu mọi người đòi bằng chứng , xin đợi tối mình mượn máy mẹ mình chụp lại tn của cậu ta

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Lần cuối tôi nhắc nhở 2 bạn (hactu96 và antrung1991), nếu 2 bạn còn đấu khẩu trong bất kỳ topic nào hoặc lập topic gây tranh cãi với nhau thì tôi sẽ ban nick cũng như thông tin của 2 bạn vĩnh viễn.

Chuyện riêng của 2 bạn nên đem ra ngoài diễn đàn mà giải quyết.

Topic is closed.

Status
Không mở trả lời sau này.