• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin được mọi người trợ giúp

sonlinh090309

Nhà em có cún hiện đang mang thai được 2 tháng bụng cún giờ cũng to lắm.chế độ ăn uống em vẫn cho ăn bình thường cơm trộn thịt.sáng thì pha sữa đặc ông thọ.Nhưng 2 hôm nay em thấy nó không ăn cơm gì cả.chỉ gặp mấy cục xương gà rồi bỏ.ăn uống kém hơn mấy ngày trước rất nhiều.trông nó rất mệt mỏi.ai có kinh nghiệm biết trường hợp này bị làm sao xin giúp em với ạ.em xin cảm ơn.

inusama123

YTC Developer
bình thường thôi bạn nó gần đẻ rồi đó trong vòng 24g nữa là đẻ bạn lót ổ cho nó đi, nó sẽ ko ăn bất cứ thứ gì trc khi để hết, chúc bé mẹ tròn con vuông nhé

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
bác chủ toppic này , góp ý sai nội dung nà lần sau nhớ đặt tiêu đề rõ ràng mạch lạc xíu chứ đừng "xin m.n trợ giúp " nha.

sonlinh090309

tranbatu said:
bác chủ toppic này , góp ý sai nội dung nà lần sau nhớ đặt tiêu đề rõ ràng mạch lạc xíu chứ đừng "xin m.n trợ giúp " nha.
Sorry tại vì mình lo lắng và vội vàng quá vì đây là lần đầu tiên gia đình có cún đẻ con nên không biết dấu hiệu và cách chăm sóc.thank