• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin được kết bạn

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
chào bạn,mình là TÂM ANH,rất hân hạnh được làm quen với bạn!!!!ý phải nói là rất vui được biết cô giáo mới đúng!!!!!! :le_luoi:

mình k phải là coo giáo bajn ơi hihi. rất vui được làm wen cùng bạn. nhà nội mình ở quâjn bình thạnh đó

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
Chào mừng chị Trang đến với YTC nè.Nếu chị muốn 888 thì pm YH em nha : hasonngoc90.Chúc chị vui.Hihi

ừhm. e nhỏ hơn chị nhiều đó. rất vui được làm quen cùng bé dể thương nha

tamanhnguyen

mình k phải là coo giáo bajn ơi hihi. rất vui được làm wen cùng bạn. nhà nội mình ở quâjn bình thạnh đó

xin loi vi su nham lan,co di sg tham noi thi cho phep minh moi ban cafe nha,minh sn84 ko biet nho hon ban nhieu ko nua,nen goi bang ban truoc nha,co gi mong bo qua cho minh!!!!hjhjhj...........

ngoc

Member
ừhm. e nhỏ hơn chị nhiều đó. rất vui được làm quen cùng bé dể thương nha

T_T.Em là con trai chị ơi.Híc.Tại cái tên mà ra cả đấy.Về bắt đến bố mẹ mới được.Huhu

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
T_T.Em là con trai chị ơi.Híc.Tại cái tên mà ra cả đấy.Về bắt đến bố mẹ mới được.Huhu

=)) chị chị chị ngọc =)) em chào chị Ngọc à
Chào chủ top nhé welcome to yeuthucung.com

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
mình rất muốn làm quen với các bạn ytc đặc biệt là chó .

:le_luoi:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
Chọc điên ta hả :04: .

chị này dể nóng tính nhỉ
chủ top dau oi ta ra đây xưng tên tuổi đi

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:le_luoi: :le_luoi:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
:le_luoi: :le_luoi:

mặt rất ư là gian

tamanhnguyen

ừhm. bằng tuổi bạn đó. hình chú chó và bạn đó hả. híhis

uh hình mình đó ,bạn thấy mình đẹp trai ko?hahahaha..........hình như lucky của bạn đang có vấn đề về da lông phải ko?vì nhìn ko được ướt ác cho lắm,hjhjhjhj............

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
bé mình moi hai tháng mâý hà. Lông bé mọc chưa đủ. Mình mua bé ở sg chổ ngươì quen. Trước bé L mình nuôi bé Pug. Rất dể thương ngoan vô cùng. Nhưng bị mâý ng thuốc chó thuốc bé,nên bé....hĩ hĩ.mình buồn lắm.
bạn rành về chó lắm k.có gi k biết bạn chỉ cho mình nha.
hình đó thật hả???? Mình nhòm k kỹ hehe. Sao dam để dog lái xe vâỵ trơì.chán đơì hả bạn. Sn bạn ngày mấy

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
bé mình moi hai tháng mâý hà. Lông bé mọc chưa đủ. Mình mua bé ở sg chổ ngươì quen. Trước bé L mình nuôi bé Pug. Rất dể thương ngoan vô cùng. Nhưng bị mâý ng thuốc chó thuốc bé,nên bé....hĩ hĩ.mình buồn lắm.
bạn rành về chó lắm k.có gi k biết bạn chỉ cho mình nha.
hình đó thật hả???? Mình nhòm k kỹ hehe. Sao dam để dog lái xe vâỵ trơì.chán đơì hả bạn. Sn bạn ngày mấy