• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin Cho Mình Ý Kiến ...

cunxixi_

T.Viên Năng Động
Chào BQT diễn đàn yeuthucung.com . Mình là 1 thành viên lâu năm trên diễn đàn , mua bán cũng nhiều, cho, tặng cún cũng nhiều.Năm 2011 mình có sử dụng nick cunxixi để mua bán và do bất cập trong vấn đề khiếu nại nên mình đã bị band nick(do không đền bù 200k cho một tên lái chó).Chuyện đã quá lâu và do mình là con gái nên mình không đề cập đến nữa.Qua 2 năm,mình đã cố gắng buôn bán thật tốt,tặng nhiều em cún hơn đến người yêu cún.Vậy mà vẫn thường cuyên bị band những nick liên quan.Nếu mình mua bán gian lận mình có thể đổi số điện thoại và địa chỉ để qua mắt ban quản trị nhưng mình không làm vậy.Cho mình hỏi mình có thể vào yêu thú cưng được nữa không?Cảm ơn ban quản trị.

Thonthon

Diamond Member
cunxixi_ said:
Chào BQT diễn đàn yeuthucung.com . Mình là 1 thành viên lâu năm trên diễn đàn , mua bán cũng nhiều, cho, tặng cún cũng nhiều.Năm 2011 mình có sử dụng nick cunxixi để mua bán và do bất cập trong vấn đề khiếu nại nên mình đã bị band nick(do không đền bù 200k cho một tên lái chó).Chuyện đã quá lâu và do mình là con gái nên mình không đề cập đến nữa.Qua 2 năm,mình đã cố gắng buôn bán thật tốt,tặng nhiều em cún hơn đến người yêu cún.Vậy mà vẫn thường xuyên bị band những nick liên quan.Nếu mình mua bán gian lận mình có thể đổi số điện thoại và địa chỉ để qua mắt ban quản trị nhưng mình không làm vậy.Cho mình hỏi mình có thể vào yêu thú cưng được nữa không?Cảm ơn ban quản trị.
Chào bạn :)
Rất cảm ơn bạn đã yêu quý diễn đàn.Ban quản trị luôn hoan nghênh mọi người vào diễn đàn để học hỏi và buôn bán chân chính.Nếu không có lý do chính đáng,thành viên ban quản trị không được phép ban nick của mem nên những nick nào của bạn bị band mà không có lý do bạn cứ send tên cho mình,mình sẽ xem lý do bị band giúp bạn.Thân!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
cunxixi_ said:
Chào BQT diễn đàn yeuthucung.com . Mình là 1 thành viên lâu năm trên diễn đàn , mua bán cũng nhiều, cho, tặng cún cũng nhiều.Năm 2011 mình có sử dụng nick cunxixi để mua bán và do bất cập trong vấn đề khiếu nại nên mình đã bị band nick(do không đền bù 200k cho một tên lái chó).Chuyện đã quá lâu và do mình là con gái nên mình không đề cập đến nữa.Qua 2 năm,mình đã cố gắng buôn bán thật tốt,tặng nhiều em cún hơn đến người yêu cún.Vậy mà vẫn thường cuyên bị band những nick liên quan.Nếu mình mua bán gian lận mình có thể đổi số điện thoại và địa chỉ để qua mắt ban quản trị nhưng mình không làm vậy.Cho mình hỏi mình có thể vào yêu thú cưng được nữa không?Cảm ơn ban quản trị.
Các tài khoản bị ban nick nếu vi phạm lỗi nhẹ thì tự động unban trong vài ngày, lỗi nặng hoặc lừa đảo mua bán không uy tín thì được đưa vào danh sách ban nick vĩnh viễn nghĩa là loại bỏ tất cả những gì liên quan đến tài khoản ở YTC, thành viên đó sẽ không được sinh hoạt trên YTC nữa. BQT nếu phát hiện ra những thông tin về tài khoản này sẽ khóa tài khoản & xóa bài viết liên quan.

Với quan điểm bảo vệ người mua thú cưng trên diễn đàn, trước khi loại bỏ tài khoản của bạn, mình chắc rằng BQT đã cho bạn thời gian để cùng giải quyết, thỏa thuận với người mua.

Thân.

cunxixi_

T.Viên Năng Động
cám ơn ban quản trị rất nhiều . nick mình bị band là Cunxixi ( 2011 ) . và từ đó tất cả các nick liên quan đều bị band ( catacomb819 ) .. vv ...
Lý do Cunxixi bị band là do mình bán cún cho 1 bạn ( có thể xem là lái ) bán rất nhiều bé ko sao .. 1 ngày kia 1 nhóc bị đau bẩm sinh , bạn đó yêu cầu mình đền 200k .... 200k ko to để mình đánh mất uy tín .. nhưng thưa , mình cho nhiều cún trên diễn đàn rồi ... với mọi người mình cho ko tiếc , với tuỳ loại người thì 1k mình tiếc ..
và mình cũng ko muốn đôi co ... do đó nick bị band thì mình rất phục ...
.... hiện nay tất cả IP có liên quan đều bị khoá ... mong AD xem xét ..
MÌnh bán cún ở YTC cũng đa 5 năm .... người yêu cũng nhiều mà người ghét cũng có ..
Mình thì có sao để mọi người tự đánh giá .. ko đang kí TV Uy Tín hay gì hết ...
Mong xem xét dùm mình .. mình ko dám xin Unband nick cho mình . chỉ đừng khoá ip của mình ... vì hien mình dùng nick này đây thì mình phải đi ra tiệm net .. rất bất cập ..
Chân thành cảm ơn BQT ...