• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin cho mình hỏi có toppic phàn nàn sao không vào phàn mà lại vào toppic mua bán vậy

Status
Không mở trả lời sau này.

uyên

YTC Developer
mình đăng bên topic mua bán bài :http://www.yeuthucun...chang/ đúng như mấy bạn phản ảnh bên Việt pet hay YTC thì mình có thằg e đăng bán khoản 1 tuần hơn vs giá 600k --800k nhưng ko biết sao e mình nhờ mình bán dùm (bộ YTC có luật ko bán dùm ng nhà sao mà theo mình nhớ la ko có) toppic mình có ghi 1 triệu nhưng fix mạnh tay và mình củng ghi chó của e mình đem lên mình ko lừa gạt hay nói dối ai cả nếu ace nào ko tin qua bên đó pm bạn ấy thử. Có vài bạn zô góp ý mình củng sửa và cảm ơn nhưng bây h mình cảm thấy quá đáng mình không nói xấu ai tại sao lại ghi mình như vậy trong YTC có toppic phàn nàn mà kaka7una Đã gửi Hôm nay, 05:16 AM

Xin lỗi bạn, nếu mình không nhầm thì đây có phải là chó của bạn chocon987654321 (ở Biên Hòa) không? Bạn này đã từng đăng bán chó với giá từ 1,5tr/cún --> 1,2tr/cún --> 1tr/cún --> 800k/cún --> 600k/cún, nay lại đột ngột tăng giá là 1tr/cún. Bạn nick chocon987654321 còn có một nick khác là 2TĐ ở trang forum.Việt pet.com đã đăng bài bán ‘’biên hòa-vừa bán vừa tặng chó mấy you yêu cún nè’’ vào lúc 15h30 ngày 25/5/2012 ở mục mua – bán chó, mèo của trangforum.Việt pet.com với giá 600k/cún (mục này có đăng clip giống hệt như clip của bạn). Mình không biết là chó của bạn có vấn đề gì hay không nhưng thiết nghĩ bạn nên xem xét giá cả lại thật kỹ lưỡng (giá cả nên ổn định và đúng với giá trị vật nuôi) để tránh trường hợp người mua bị nhầm lẫn, bị lừa hoặc bị hớ giá. Mình cũng không biết bạn chocon987654321 có phải là em bạn thật hay không, nhưng nếu bạn mua đi bán lại thì cũng nên xem lại giá (biết đâu bạn cũng bị hớ).

có gì thắc mắc xin bạn vào đây đừng phá chuyện làm ăn của ng ta mà sao bạn biết cún của tôi bệnh bạn khám r à bạn có cần xuống đây kiẻm tra huyết thống ko chó của tôi,tôi rao bán bao nhiêu là tùy tôi,mua hay k là tùy ng mua,họ có thể trả giá or k mua chứ tôi k ép buộc ng mua phải chịu giá đó .thuận mua thì vừa bán thôi bạn bạn rảnh quá ko có gì làm à.Sáng vào đọc commend của bạn mà tôi ức chế nếu bạn ở tp HCM thì có rảnh qua nhà tôi nếu cần xuống nhà e tôi luôn cho vui coi nhà tôi có bao nhiu pé cún bạn là nam mà nc ko lịch sự gì hết :go_mo:21 May 2012 - 06:39 PM :go_mo:
mày thích chửi nhau thì chửi thẳng việc gì nói năng tử tế ở đây rồi vào yahoo chửi bậy??? đàn ông con cặc gì chui rúc như đàn bà!!! loại mày tao đe'o chấp!
- thứ nhất: tao nhận xét chứ không phàn nàn, tao thấy không giống thì nói không giống, việc đe'o gì mày đòi cấm tao!
- thứ hai: ai mà không muốn mua chó đẹp đáng đồng tiền mình bỏ ra, tiền không phải mồ hôi nước mắt ah? có những thằng buôn bán không trung thực, chó xấu mà bán giá cắt cổ lại còn có dấu hiệu lừa đảo nên đồng tiền dễ kiếm quá còn gì!
- thứ 3: mày không nhớ là kể từ lúc tao bảo không mua chó của mày nữa thì 3,4 ngày liên tiếp mày cứ nhắn tin, nhá máy, gọi vào số tao và đòi giảm giá àh? giá gì mà giảm từ 1tr5/con rồi hạ xuống 1tr2/ con rồi 1tr/con và cuối cùng là đòi 800k/con! mày buôn bán thế ai dám tin tưởng mà mua, còn to mồm, tao lên comment thì mày chột dạ à?
mày thích nói chuyện với tao thì tao cho địa chỉ này thằng nhóc!!!

Nếu tôi ko lầm bạn từng ném đá thằng e tôi mọi ng ai củng thấy bạn ấy nói năn ko lịch sự gì bạn không mua vẩn còn khối ng mua thứ 1 đây là chó nhà đẻ e ấy muốn bán có tiền (con nít mà) nên muốn bán cho bạn mau nên mới hạ giá mấy pé t2 bạn có xuống coi pé chưa bỏ tiền ra chưa mà bảo bỏ tiền mồ hôi nước mắt của bạn bạn ko thèm xuống coi nửa đả bảo nó xấu ng' như bạn ko xứng nuôi cún.hay bạn ko có tiền nên xin chó ng ta

Mình muốn xin một em cún nhật xù (càng xù càng tốt nhé!) or một em phốc hươu (lai hoặc thuần cũng dc). Mình có 1 em rùa núi vàng size 18 bạn nào mún đổi cũng dc (mua 500k, em ăn khỏe, nặng, rất hiền nhưng cũng hiếu động, dạn người), mình chỉ có thể đổi ngang vì kinh tế dạo này eo hẹp quá! bạn nào có lòng hảo tâm xin gọi vào số 0988425548 gặp Nghĩa, mình ở Tân Phú, mình sẽ thương yêu và chăm sóc chú cún thật chu đáo!!!

nói tóm lại bạn góp ý quá đáng thừa thải lời nói nói chuyên tục tỉu với con nít bạn lớn tuổi hơn tôi nhưng tôi ko nể bạn chút nào cả tôi ko muốn kiếm chuyện nhưng bạn gây với tôi trước có jh cứ vào đây đôi co nhớ nc lịch sự nha thanks
link dẩn chứng :http://www.yeuthucung.com/topic/32314-dan-4-em-l%E1%BA%A1p-x%C6%B0%E1%BB%9Fng-lai-gi%E1%BB%9D-ch%E1%BB%89-con-1em-nen-d%E1%BA%A1i-h%E1%BA%A1-gia-800k/page__p__232852#entry232852

mangaka

YTC Developer
bạn có thể dẫn chứng cụ thể bằng cách chụp lại đoạn kaka7una nói năng xúc phạm bạn nhé. Chứ mình cũng ko rõ là bạn copy đoạn chat đó ở đâu.Chứ bạn ghi trên kia nói thật mà khó hiểu quá, xen kẽ nhau khiến mình đọc thấy loạn loạn, chả bít ai vs ai đâu.
Nói chung là bạn muốn kiện ai với tội gì? và muốn đc công khai xin lỗi hay như thế nào?

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Quỷ đã edit lại bài viết của bạn cho dễ đọc. Tóm lại bạn muốn phàn nàn kaka7una về việc gì, cm góp ý trong topic của bạn hay cm xúc phạm chocon987654321.

uyên

YTC Developer
Quỷ đã edit lại bài viết của bạn cho dễ đọc. Tóm lại bạn muốn phàn nàn kaka7una về việc gì, cm góp ý trong topic của bạn hay cm xúc phạm chocon987654321.

zạ cả 2 ạ e thấy ở bên kia là nơi mua bán sao bạn ấy lại cm như zậy nếu bạn ấy muốn nói jh thì qua toppic phàn nàn nhưng vấn đề quan trong là e chẳng lừa gạt bạn ấy jh cả tai sao bạn ây lại cm topic e và e của e như vậy nói năng ủng wá tục tỉu e muốn nhờ các mod và amind nhắc nhở bạn ấy đừng làm vậy nửa (thanks a đả edit giúp e)

uyên

YTC Developer
bạn có thể dẫn chứng cụ thể bằng cách chụp lại đoạn kaka7una nói năng xúc phạm bạn nhé. Chứ mình cũng ko rõ là bạn copy đoạn chat đó ở đâu.Chứ bạn ghi trên kia nói thật mà khó hiểu quá, xen kẽ nhau khiến mình đọc thấy loạn loạn, chả bít ai vs ai đâu.
Nói chung là bạn muốn kiện ai với tội gì? và muốn đc công khai xin lỗi hay như thế nào?

zạ e sẻ sửa ạ mà hình như a quỷ sửa giúp e rồi em muốn kiên kaka7una về tội xúc phạm e của e và phá rối tppic ng khác nếu đc e mong bạn ấy xin lổi e và e của e 1 cách công khai

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Quỷ thấy chuyện cũng chẳng có gì, kaka7una chỉ là góp ý thôi, thấy uyên post clip cún giống chocon987654321 thì kaka7una hỏi, chứ có phá rối gì topic của uyên. Với lại cún của uyên và chocon987654321 đăng đều đã được bán hết, vậy chẳng phải tốt sao.

Còn chuyện kaka7una xúc phạm chocon987654321 thì chocon987654321 phải trực tiếp khiếu nại, nếu không thì khó giải quyết vì không có gì chứng minh chocon987654321và uyên là 2 chị em. Tạm thời Quỷ sẽ ẩn cm xúc phạm chocon987654321 của kaka7una.

uyên

YTC Developer
Quỷ thấy chuyện cũng chẳng có gì, kaka7una chỉ là góp ý thôi, thấy uyên post clip cún giống chocon987654321 thì kaka7una hỏi, chứ có phá rối gì topic của uyên. Với lại cún của uyên và chocon987654321 đăng đều đã được bán hết, vậy chẳng phải tốt sao.

Còn chuyện kaka7una xúc phạm chocon987654321 thì chocon987654321 phải trực tiếp khiếu nại, nếu không thì khó giải quyết vì không có gì chứng minh chocon987654321và uyên là 2 chị em. Tạm thời Quỷ sẽ ẩn cm xúc phạm chocon987654321 của kaka7una.

ok a em sẻ bàn vs e của e chuyện đó nhưng nếu bạn ấy còn CM e như vậy e sẻ ko bỏ qua thanks vì làm phiền e xin khóa

Status
Không mở trả lời sau này.