• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023) PhimMoi Vietsub

kjdvn1340

Active Member
mot chill

Sự lưu trú của em trai Trương Lục Lễ kỹ năng khiến mang đến Trương Lục Nhượng luôn bị người mẹ đem ra so sánh sở hữu em trai. Mười mấy năm nay, đời sống của Trương Lục Nhượng cũng như bị đóng kín đáo trong một lớp vỏ dày, lầm lì ít nói, quan sát chắc là chững chàng lễ độ, nhưng lại hững hờ cạnh tranh gần.

hình ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
Khi Anh Chạy Về phía Em kể về thiếu phụ sinh cấp ba Tô Tại Tại 16 tuổi, Khủng lên trong 1 mình ấm cúng, biến thành một người trong gia đình gồm thiết yếu kiến, không mê trai, chưa mù quáng.

ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)

Tô Tại Tại bị trúng tiếng sét tình ái ngay phút đầu chạm mặt Trương Lục Nhượng, cô công bố quyết định nhanh chóng tấn công, từ đó biến đổi dòng đuôi theo sau Trương Lục Nhượng.

Còn Trương Lục Nhượng quan sát có thể học hành nhiều năm kinh nghiệm giang, tổ ấm khá giả tuy nhiên thật ra cậu lại chính là người ta mâu thuẫn cực kì tự ti dưới bản thiết kế cực kỳ tự tin.

Ngày khai giảng đặt chân tới cấp hai, Tô Tại Tại vốn đang chê cười cô đồng bọn mê trai của mình thì lại gặp mặt nên hotboy dửng dưng Trương Lục Nhượng, khiến cô bị vả bên ngay lúc đấy.

hình họa trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
Mời bạn truy cập PhimMoi When I Fly Towards You 2023 được chiếu ở đây