• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem phim hoạt hình Doraemon tập 23

doanhlww

Xem phim hoat hinh Doraemon tập thứ 23
Bấmđể cảm ơn bài viết nha
Tập thứ 23 trong seri phim hoạt hình Doraemon là 1 tập phim kháe đặc sắc dành cho mọi người. Tên đầy đủ của tập phim là Mèo Nogann của mẹ - Tác giả bất đắc dĩ. Tập phim này fcũng đã từng chiếu trên kênh HTV3 và cũng có nhiều người xem rồi nhưng cũng có nhiều người chưa xem. Nội daung của tập phim này cũng là những trò trêu đùa của Chaien với xeko trêu Nobita và bắt nạt trêu đùa Nobita và Nocfbita đã chạy về nhà cầu cứu Doraemon và Doraemon đã dùng những bảo bối của mình từ thế giới tương lai trừngb trị Chaien và xeko cho Chaien và xeko một bài học nhớ đời. Mọi người đánh giá tập phim này khá hay nên ko cvó lý do gì mà chũng ta không xem để giải trí và học những bài học trong đó cả. Chúc các bạn xem tập phim này vuia vẻ nha .Mong các bạn thích tập phim 23 trong seri phim hoạt hình Doraemon này. Mọi người hãy ủng hộ cho sitve chúng tôi nhiều hơn để có thể được xem nhiều hơn xem nhiều loại hoạt hình manga khác như 7 viên ngọc rồng,n Narutoo , Inuyasha ,.................. và còn rất nhiều rất rất nhiều phim hoạt hình hay ý nghĩa nữa . Cuối cùng xin chzúc các bạn lần nữa chúc mọi người xem phim vui vẻ.Đây là một tập phim rất hay trong seri tập phim hoạt hình Daoraemon. Nobifta sau khi bị chai en và xeko trêu và đánh thì đã về cầu cứu Doraemon. Doraemon đã dùng tài năngv của mình lấy mghột món bảo bối trong túi thần kì để trả thù cho Nobita và cũng nhân dịp đó Nobita và Doraemonn đã trêu đùa Chaiern và xeko . Chaien và xeko đã sợ và chạy đi chốn.Chaien và xeko hôm đó đã không dám bắt nzạt nobita nữa. Đây cũngew là một bài học
đáng quý cho Chaien và xeko không được cậy lớn cậy khỏe bắt nạt khẻ yếu, chỉ nêna giaúp đỡ bạn bè thôi. Mong các bạn xem phim vui vẻ để hiểu biết thêm về truyện này nha.sa
Chúng ta cùng xem phim nào