• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem Phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023) Vietsub ở đâu?

kjdvn1340

Active Member
motphim

Hạ Mạt & Thẩm Quân Nghiêu ở bình thường nhà. Hạ Mạt ngạc nhiên rằng khu vực cô sắp tới làm việc lại cộng tập đoàn nơi Thẩm Quân Nghiêu công tác.

hình ảnh trong phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023)
Hai thành viên gia đình sống chung bên dưới một căn nhà đã ghét nhau lại còn cần làm cho tầm thường cùng với nhau. Dần dần, Thẩm Quân Nghiêu đã bắt gặp ra rằng bạn gái này gồm điểm gì đấy xinh đẹp và Thẩm Quân Nghiêu cũng quyết định theo đuổi Hạ Mạt.

ảnh trong phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023)

cha mẹ của cô chỉ một căn phòng ở Hải Thị, và cô nàng định lấy lại căn phòng đó. Tuy nhiên nhà bạn thuê hiện thời là Thẩm Quân Nghiêu - một chủ toạ C.ty công nghệ tiên tiến, để thuận tiện cho công việc của bản thân mình, anh đã lắp đặt hầu hết các loại thiết bị nghiên cứu vãn hợp lý trong nhà.

hình họa trong phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023)

Em mang đến Từ Tương Lai (You from the Future) là một tập phim Đài Loan Trung Quốc cùng thể loại tâm lý, cảm xúc lãng mạn của đạo diễn Châu Vĩnh. Đây là một bộ phim truyền hình đem mang lại cho những người xem một câu truyện tình lãng mạn giữa chủ tịch hờ hững thích nghiên cứu giúp AI and bạn gái hâm mộ văn hoá Hán phục sẽ bật ra tia lửa ái tình cũng như vắt nào? Ở phim này, sẽ gồm sự tham gia diễn xuất của rất nhiều dàn diễn viên: La thiết yếu, Quý Mỹ Hàm, Dương Trạch, Trần tứ Triệt, Vương Khai, Châu tư Triều,....

hình họa trong phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023)
ngôn từ phim Em cho Từ Tương Lai xoay quanh câu chuyện kể về cô bé Hạ Mạt vừa có lợi nghiệp đại học, ước ao biến thành một blogger về chủ đề Hán Phục.

hình ảnh trong phim Em Đến Từ Tương Lai - You From The Future (2023)
Mời bạn truy cập PhimMoi You From The Future 2023 Full