• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023) Vietsub online

kjdvn1340

Active Member
motphim

Phim ""Khi anh chạy về bên em"" của Chu Dực Nhiên cảm thấy không được đẩy bạo dạn quá các mặt truyền thông so có phim ""Vụng trộm cần yếu giấu"", bên cạnh đó tòa tháp vẫn chiếm hữu được cảm xúc của những khán giả.

hình ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
Trải qua 24 tập phát sóng, phim ""Khi anh chạy về phía em"" của Chu Dực Nhiên kết thúc trong sự tiếc nuối của người xem. Bên trên các diễn lũ phim, các khán giả bất ngờ khi thành phầm chỉ kéo dài số lượng tập quá ngắn. Nhiều bình luận để lại chờ đón nhà chế biến sẽ tung ra phần 2 sau đấy.

ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)

câu truyện của phim ""Khi anh chạy về phía em"" xoay quanh tình chúng ta & sự cứng cáp, đồng thời đến 1 câu chuyện yêu đương ấm áp, nồng nàn and cute như giấc mơ mùa hè giữa Trương Lục Nhượng và đứa bạn Tô Tại Tại.

hình họa trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)

Phim ""Khi anh chạy về bên em"" của Chu Dực Nhiên vừa kết thúc sau 24 tập. Hiện công trình đã mở điểm Douban mang các kết quả khả thi.

hình họa trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
xem xét về nội dung, ""Khi anh chạy về bên em"" không phải là bộ phim truyện có ngôn từ còn mới và khi vẫn quay đi quẩn lại mô tuýp tình ái tuổi trẻ. Hơn thế, vấn đề thanh xuân ở trận ảnh Hoa ngữ Hình như chẳng biết hết hot bởi chủ đề này luôn gồm một lạng tín đồ tình nghĩa chắc chắn.

hình ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
Bạn ghé xem phim mới When I Fly Towards You 2023 Vietsub