• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023) Vietsub online

kjdvn1340

Active Member
phim hay

câu chuyện của phim ""Khi anh chạy về phía em"" xoay quanh tình người thân và sự trưởng thành và cứng cáp, cùng lúc cho một câu chuyện tình yêu ấm cúng, nồng nàn and đẹp đẽ như cơn mơ mùa hè giữa Trương Lục Nhượng & con bạn Tô Tại Tại.

hình họa trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
câu chuyện của phim ""Khi anh chạy về phía em"" xoay quanh tình người thân & sự cứng cáp, đồng thời mang đến 1 câu chuyện tình cảm êm ấm, nồng nàn & cute cũng như giấc mơ mùa hè giữa Trương Lục Nhượng & con bạn Tô Tại Tại.

Phim ""Khi anh chạy về phía em"" của Chu Dực Nhiên vừa xong xuôi sau 24 tập. Hiện item đã mở điểm Douban với các kết quả khả thi.

ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)

Trải qua 24 tập phát sóng, phim ""Khi anh chạy về bên em"" của Chu Dực Nhiên chấm dứt trong sự tiếc nuối của bệnh nhân xem. Trên các diễn bầy phim, cụm khán giả bất cứ lúc nào khi thành tựu chỉ đứng vững con số tập quá ngắn. Nhiều bình luận còn lại chờ đón ngôi nhà sản xuất sẽ tung ra phần 2 sau ấy.

Trải qua 24 tập phát sóng, phim ""Khi anh chạy về phía em"" của Chu Dực Nhiên xong trong sự tiếc nuối của người xem. Bên trên nhiều diễn lũ phim, nhiều khán giả bất ngờ khi item chỉ kéo dài con số tập quá ngắn. Đa bình luận giữ lại chờ đợi ngôi nhà sản xuất sẽ tung ra phần 2 sau đó.

ảnh trong phim Khi Anh Chạy Về Phía Em - When I Fly Towards You (2023)
Mời bạn truy cập PhimMoi Khi Anh Chạy Về Phía Em Vietsub