• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xem giúp dùm em bé cưng này thuộc giống gì ạ?

Đây là bé yêu của em, rất xinh & lóc chóc. Bé đã 8 tháng tuổi rồi nhưng chỉ nặng 3,4kg :eye_wide: , khỏe mạnh, nhỏ con, chân ngắn. Em hỏi về giống thì người bảo Bắc Kinh, người bảo Nhật, người bảo Bắc Kinh lai Nhật, người kêu Sư tử lùn .... :hmmm: Thật tình không rành khoản phân định giống chó này nhưng rất muốn biết, mong mọi người giúp đỡ :Onion35:

Một số hình về em nó:

2 tháng tuổi .... :la_bay:

3 tháng tuổi .... :Onion13:

4 tháng ... :Onion08:

6 tháng ... :Onion21:

8 tháng ... :icon027:

Và bây giờ là tháng thứ 9 :Onion34:

Thanks đã đọc topic! :hi:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
PTS hơi bị nhìu con này nhật lai bk đó bạn

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Em này chó Nhật thì phải. Còn nếu đang phân vân không biết em ý là Nhật hay Bắc kinh thì tốt nhất cứ gọi em ý là Bắc kinh lai nhật :le_luoi:

Chắc chắn hông phải Nhật gốc ùi, chân chó Nhật đâu bông xù vậy, mỏ chó Nhật cũng nhọn với dài nữa :acute: Còn Bắc Kinh theo mình đc biết là to con hơn 1 tí, lông dài hơn. Còn bé này nuôi hoài vẫn nhỏ tí hà, có 3.6kg thôi :taunt: hjhj. Chắc là lai

có thể nó là hỗn hợp của nhìu giống lông xù bông, như shichon, hoặc old sheep dog chẳng hạn ^^, chứ BK ko có lông thế này

Nhật lai ông nội ơi!

JeremyBz

♥♥♥
Chắc chắn hông phải Nhật gốc ùi, chân chó Nhật đâu bông xù vậy, mỏ chó Nhật cũng nhọn với dài nữa :acute: Còn Bắc Kinh theo mình đc biết là to con hơn 1 tí, lông dài hơn. Còn bé này nuôi hoài vẫn nhỏ tí hà, có 3.6kg thôi :taunt: hjhj. Chắc là lai

Là nhật lôg xù mà bạn, mõm ngắn, log xù dài, cạnh nhà mình có 1 em nên biết.
Còn giống nhật mà bạn nói đến là nhật bt, lôg ngắn, mõm dài :">

I♥umeo

T.Viên Năng Động
xinh :03:

pknight

T.Viên Năng Động
nhật xù ah.ngày xưa có nuôi một nhóx :03: .nhớn lên bông xù i vậy mà màu trắng.giờ ít thất mấy con giống ji :la_bay: