• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Wolfele Family chào đón thành viên mới!

WolfeleFamily

xin chào cả nhà! mình là thành viên mới của diến đàn, hôm nay lên đây cốt để khoe em yêu mới về nhà!
em tên Wolfele S Teemo, ngày hôm nay chính xác em được 35 ngày tuổi. em nặng 4kg rưỡi, cao 25cm, dài 40cm, vai rộng 20cm. em thuộc giống Alaskan Malamute.
ngày đầu tiên nhìn thấy em ý, mình như bị hút hồn vào đôi mắt sâu thẳm của em. trông em khác biệt hẳn với mấy đứa em cùng đàn.
ngày đầu tiên, khi còn ở cùng đàn, em chỉ một mình một chỗ, chả thèm chơi với bọn kia gì cả. nhìn em cứ cô đơn! mình tự hỏi là em bị tẩy chay? hay là do em phong cách không thèm chơi với bọn trẻ con? chính vì thế mình chú ý em! và rồi mình quyết định đón em về!
em ăn ít, chơi ít, chỉ ngủ thôi! đó là ngày đầu tiên. mình lo là em không thích mình hay thế nào? ấy thế mà sang ngày thứ hai thì.... LẮM MỒM!!!!!! trời ơi em là đứa lắm mồm nhất mà mình từng gặp! lon ton chạy theo chân mình kếu ầm ĩ! xong thì liếm láp, nhằn tay, nhằn tai, ngậm tóc..... rồi thì cái nhau với mình!tay bo luôn mới kinh! mình cho em đi tẩy giun rồi! đợi đến ngày thứ 40 mình cho em tiêm phòng nhé!
cùng bên nhau sống thạt vui và chăm lo cho nhau nhé Teemo!

Attachments

Đáng yêu quá có ảnh lúc bé lớn ko b ^^