• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vừa mất 2 tình yêu đầu nhưng mình sẽ vẫn tiếp tục tình yêu mèo với 2 cục cưng này! ♥‿♥ [Hình mới up

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Ghê chưa, đc bơm vốn nữa cơ đấy!
Thử nghiệm sao r e? Cho c bít chỗ mua và giá sỉ mấy cái hạt đó lun nha, loại j mà giống ở happy shop e nói đó, còn của pipoo thì s? Mua lần 20kg mà có 120k thui ák hả, vụ thử nghiejm nay mà thành công là tiếc kiệm đc nhìu lắm nhé, công đầu thuộc về cô Gà Gật Gù đấy!
thì e còn đy học nên dc bơm vốn chứ sao c =)))) cái hạt candy bên pipoo em chưa xài tới tại cát mèo vẫn còn :)) cát mịn đó đợt bả pipoo nói em là 20kg thì 13k mà chắc nhớ lộn hay sao á chứ trc em mua 5kg đã 13 roài 20kg thì chắc cỡ 10 thôi :)) tại lúc đó e đang về gấp nên e chưa hỏi kĩ lại , còn hạt candy là 20kg = 120k :D

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
chị ơi cn tuần này có off ở q.7 gần cầu Ánh Sao lúc 3h nè chị. Chị ko làm gì thì tham gia cho vui nhen :)

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Ghê chưa, đc bơm vốn nữa cơ đấy!
Thử nghiệm sao r e? Cho c bít chỗ mua và giá sỉ mấy cái hạt đó lun nha, loại j mà giống ở happy shop e nói đó, còn của pipoo thì s? Mua lần 20kg mà có 120k thui ák hả, vụ thử nghiejm nay mà thành công là tiếc kiệm đc nhìu lắm nhé, công đầu thuộc về cô Gà Gật Gù đấy!
em vửa test cát hạt to , thấm nc tè khá ổn , mà bám wanh cục shit ko nhiều lắm vừa bao hết thôi , tại mấy đứa nhà em ị khô =)) , độ khử mùi cũng tạm , thấy tụi nhỏ ị xong mình bỏ ra thì đỡ mùi hơn nhiều , hột to dễ văng ra ngoài nếu tụi nhỏ cào mạnh :)) Em xài cái khay vs chuyên dụng có vòng chắn thì thấy nó k bị văng ra :D , nhưng với giá 6k / kg thì có thể chấp nhận dc , mình chịu khó ngày thay 1 lần thì rất ổn đó chị :D tùy mình xài nhiều ít mỗi lần vs thời gian thay bao lâu /lần thì có thể xài tầm 10 - 15 ngày . Cát mịn cũng thế , mà dc cái k văng ra ngoài nhiều nhưng phải hỏi lại giá coi 13 hay 10k :)) chênh 60k cũng bự lắm á =))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Gà Ngây Thơ said:
em vửa test cát hạt to , thấm nc tè khá ổn , mà bám wanh cục shit ko nhiều lắm vừa bao hết thôi , tại mấy đứa nhà em ị khô =)) , độ khử mùi cũng tạm , thấy tụi nhỏ ị xong mình bỏ ra thì đỡ mùi hơn nhiều , hột to dễ văng ra ngoài nếu tụi nhỏ cào mạnh :)) Em xài cái khay vs chuyên dụng có vòng chắn thì thấy nó k bị văng ra :D , nhưng với giá 6k / kg thì có thể chấp nhận dc , mình chịu khó ngày thay 1 lần thì rất ổn đó chị :D tùy mình xài nhiều ít mỗi lần vs thời gian thay bao lâu /lần thì có thể xài tầm 10 - 15 ngày . Cát mịn cũng thế , mà dc cái k văng ra ngoài nhiều nhưng phải hỏi lại giá coi 13 hay 10k :)) chênh 60k cũng bự lắm á =))
Cám ơn e nhìu nhé!
Thông tin bổ ích quá!
Àh, mà cho c bít chỗ bán mấy hạt đó lun nha e, loại hạt mịn nè, loại candy 20kg/120k nè

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Cám ơn e nhìu nhé!
Thông tin bổ ích quá!
Àh, mà cho c bít chỗ bán mấy hạt đó lun nha e, loại hạt mịn nè, loại candy 20kg/120k nè
Đ/C: Pipoo shop - [SIZE=large] 167/5 Sư Vạn Hạnh,F3,Q10 - [/SIZE]

nằm trong nhánh đường Hòa Hảo - Ngô Gia Tự , cái hẻm đầu tiên đối diện trường THPT Sương Nguyệt Ánh đó chị :D vào hẻm tầm 50m , pả nói giá cao hơn thì c cứ bảo có ng chỉ =))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Rõ rồi, tưởng có nhìu chỗ khác nhau, ngày xưa còn nui hams chị toàn mua ở pipoo k chứ đâu, mà k có mua lót chuồng thui, bác gái giờ mà tới vẫn còn nhớ tên chị lun cho koi. Tks e nhìu ngen! :3 moa......

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Rõ rồi, tưởng có nhìu chỗ khác nhau, ngày xưa còn nui hams chị toàn mua ở pipoo k chứ đâu, mà k có mua lót chuồng thui, bác gái giờ mà tới vẫn còn nhớ tên chị lun cho koi. Tks e nhìu ngen! :3 moa......
hehehe thế phẻ zồi :v

binbon

♛ Dog & Cat ♛
nhìn bé apple của chị linh kháu quá, yêu thật là yêu hihi. Mầu lông lại giống bé gấu nhà e nên e lại càng yêu :157:
Chúc các bé nhà chị mau ăn chóng nhớn xinh đẹp như chủ nhớ :le_luoi:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
binbon said:
nhìn bé apple của chị linh kháu quá, yêu thật là yêu hihi. Mầu lông lại giống bé gấu nhà e nên e lại càng yêu :157:
Chúc các bé nhà chị mau ăn chóng nhớn xinh đẹp như chủ nhớ :le_luoi:
Cám ơn e nha binbon, binbon binbon cái nick nge kiu tai quá, hị hị ^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
à chị ơi chị sắp rước thêm 1 em nữa về làm bạn với 2 nhóc nhà chị phải ko ạ. :03: :gongxi-1: lần này là bé gái hay bé trai vậy chị. hì hì .. nhớ up hình nha share lên forum cho em nghía cái nha chị.. :03:

Bao Linh 85 said:
Cám ơn e nha binbon, binbon binbon cái nick nge kiu tai quá, hị hị ^^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
à chị ơi chị sắp rước thêm 1 em nữa về làm bạn với 2 nhóc nhà chị phải ko ạ. :03: :gongxi-1: lần này là bé gái hay bé trai vậy chị. hì hì .. nhớ up hình nha share lên forum cho em nghía cái nha chị.. :03:
Ah, mấy bữa có ngắm mèo nhà e bi mâp, chắc e cg bít ha, thấy còn bé đực, mà c lại đag kiếm chồng tương lai choa 2 công chúa, c đã định mua 1 bé ngoài HN, giống hệt ku Clio đã mất nhà c lun, thoả thuận đâu vào đấy hết rồi, chỉ chờ 2/5 tàu chạy và NH lảm việc c sẽ chuyển tiền, mà lại ko đc suôn sẻ e ạh! Nên c gọi ngay cho bi mâp qua xem bé, ưng nên c cọc rồi, tuần sau đón bé nè, hihi
Cám ơn e quan tâm nha! Hị hị, hình như mọi ng ai cg vẫn ham hố hết, vẫn mún xem, nhìn, ngắm các bé mèo khác mặc dù mình ở nhà lun đầu tắt mặt tối với chúng nó, xem e còn nôn hơn c nữa kìa!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì .. em công nhận kiểu bị ghiền suốt ngày check out forum xem nhà ai có lứa nào.. các bé mặt mũi ra sao ý.. :lau_mo_hoi: ... nếu đã có bé nào ở nhà thì lại mún tìm bé khác về làm chồng/vợ/bạn.. :le_luoi: dzị chị tìm đc chồng cho 2 bé ở nhà gui` ạ? nhanh thật, chúc mừng chị nha :Onion36:

em cũng đang tìm 1 bé cái về cho nhà đủ nếp đủ tẻ.. :Onion34: .. mà tìm exotic cái ở vn khó wo'a... có thì cũng phải bỏ ống heo dài dài.. :Onion07: .. thằng ku sudo nhà em tương lai ế vợ rồi :Onion48:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
hì hì .. em công nhận kiểu bị ghiền suốt ngày check out forum xem nhà ai có lứa nào.. các bé mặt mũi ra sao ý.. :lau_mo_hoi: ... nếu đã có bé nào ở nhà thì lại mún tìm bé khác về làm chồng/vợ/bạn.. :le_luoi: dzị chị tìm đc chồng cho 2 bé ở nhà gui` ạ? nhanh thật, chúc mừng chị nha :Onion36:

em cũng đang tìm 1 bé cái về cho nhà đủ nếp đủ tẻ.. :Onion34: .. mà tìm exotic cái ở vn khó wo'a... có thì cũng phải bỏ ống heo dài dài.. :Onion07: .. thằng ku sudo nhà em tương lai ế vợ rồi :Onion48:
C thấy có cái topic ở VT bán exotic nhg lại là bé đực nhỉ! Hay e đăng nguyen topic tìm lên lun đí, bít đâu có ng liên lạc

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
truiiiii` em apple hôm nay trông như người nhớn ý... :le_luoi: ... nhìn về nơi xa xăm trông chững chạc hơn mí tấm ảnh hui` nhỏ xíu le` lưỡi rui`. chẹp chẹp.
em Samy vẫn điệu như xưa.. :Onion36: .. nhi`n samy có vẻ nết na, ở nhà em nó hiền hông chị, hiền nhất trong 3 nhóc nhà chị ko?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ivys said:
truiiiii` em apply hôm nay trông như người nhớn ý... :le_luoi: ... nhìn về nơi xa xăm trông chững chạc hơn mí tấm ảnh hui` nhỏ xíu le` lưỡi rui`. chẹp chẹp.
em Samy vẫn điệu như xưa.. :Onion36: .. nhi`n samy có vẻ nết na, ở nhà em nó hiền hông chị, hiền nhất trong 3 nhóc nhà chị ko?
Ừ! H cô ấy nhớn nhớn rồi! Nên đằm thắm lắm e ạh! Ra vẻ ng lớn,là đầu đàn với 2 e nhỏ kia lắm! Mà c thấy bé nào mà tới tầm 6th là k nghịk phá như còn baby nữa! Đôi khi cg có giỡn hớt nhg có chừng mực hơn! Còn 2 bé nhà e thì sao ngoài cái trò đu theo cắn xé đó? ^^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bi mập said:
sao mình ghen tỵ với nhà này thế nhỉ, mèo xinh, hoa đẹp mà chủ cũng đẹp nữa là saoooo?
Haha, giữa đêm đọc cmt của e mà chị cười ha hả khoái chí quá!
Đc e cho lên mây zui ghia lun! ⌒_⌒

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
bi mập said:
sao mình ghen tỵ với nhà này thế nhỉ, mèo xinh, hoa đẹp mà chủ cũng đẹp nữa là saoooo?
hị hị.. :Onion38: ... cùng ý kiến dzí pạn bi mập nè :le_luoi: ... dzô coi hình mí nhóc nhi`n wa ảnh ava cô chủ cũng dzị ne`.. :D:D hôm nào làm phát ava mới dzí mí bé mới đi chị, hem các em nó tủi.. :unknw:

Bao Linh 85 said:
Ừ! H cô ấy nhớn nhớn rồi! Nên đằm thắm lắm e ạh! Ra vẻ ng lớn,là đầu đàn với 2 e nhỏ kia lắm! Mà c thấy bé nào mà tới tầm 6th là k nghịk phá như còn baby nữa! Đôi khi cg có giỡn hớt nhg có chừng mực hơn! Còn 2 bé nhà e thì sao ngoài cái trò đu theo cắn xé đó? ^^
thằng ku subeo thì cũng 6 tháng rùi, nên trầm tĩnh hơn.. nhưng nghịch ngầm lắm chị ạ. ra vẻ điềm đạm nhưng nhảy khắp nơi, thám thính khắp nơi.. :lau_mo_hoi: .. cứ như trinh thám ấy, lủi lủi không tạo nên tiếng động gì làm chả ai để ý.. :co_y_tuong_xau: .. xong way wa way lại đã thấy ẻm chễm chệ trên bàn ăn đi wa đi lại ngửi ngửi.. haizzz.. :ngoi_xom: .. nhưng đc cái chiều thằng ku sudo lắm, chẳng bao giờ đánh em mặc dù to con khỏe hơn. bị thằng kia nó phá cũng chỉ gạt ra thôi chứ ko đùa đau lại bao giờ hết, muh` cũng ko có trò chụp chân cắn phá đám như thằng sudo, tình cảm hơn nhiu`...
còn thằng ku sudo thi`.. :Onion09: .. nó chạy nhảy liên tục, không yên đc, ăn thi` nhiu` ma` chạy giỡn nhiu` quá nên không béo nổi. suốt ngày đi đùa nhả tất cả mọi ng`, nhỏ con hơn nhưng toàn trêu anh subeo. đc cái là cho gi` ăn nấy, gà luộc, canin, cỏ mèo wheatgrass, sữa.. cái gì ẻm cũng xử 1 cách nhiệt tình chứ không khảnh ăn như anh subeo.