• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

Kitty-cute27

Tín đồ Hybrid Theory
Hóa ra chú phanthang có vợ rồi à? Vào trang 4rum này thấy ai cũng vui cả nên không biết tuổi :em xin_em xin:
Mình không nhớ vì sao mình lại tìm được YTC nữa :156:
Chỉ là thấy ở trong này có gì ấm áp, nhẹ nhàng và bình yên hơn những 4rum lớn khác
Mọi người ở đây cũng rất thân thiện với nhau, nên mình đã quyết định chọn nơi này làm ngôi nhà thứ 2 của mình
Chúc YTC vạn thọ vô cương! :lau_mo_hoi:

MYDOT

Từ đâu đến??? chung chung wá
Vì sao biếy YTC thi : cái gì cũng do duyên số cả nhỉ, tự nhiên mình được cho bé DOT dù đã hưá sẽ ko bao giờ nuôi bọ. Ko biết cách chăm em nên phải lên net học hỏi thế là biết đến trang YTC bổ ích này, cám ơn nhìu nhé
và xin chào bà con cô bác nhá :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

meomemini

Đương nhiên là ko phải do con cò tha tới cho mẫu hậu mình rùi. Còn mình biết tới YTC là nhờ Google, khi mình search từ khóa "cho meo" và chọn mục "Những trang viết bằng tiếng Viet........minh wen cach bo dau bang tieng viet roi nen ko biet bai gui nay co duoc dua len ko ..... minh biet trang web nay khi con meo nha minh co baby va minh wa lo so khi no co den 6dua con so no ko du sua uong va minh muon biet cach cham soc tui no.nen minh cu len wen game va hoi tum lum va duoc 1 dua em gai chi web nay

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mình có tìm thấy link của YTC trên google nhưng ko quan tâm lắm! Sau đó qua một người bạn lâu rồi ko gặp giới thiệu cho mình YTC, nên mình lập nick là tham gia với mong muốn YTC đc nhiều người quan tâm và ngày càng phát triển hơn nữa~!

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
từ chố ấy đó

ricebunny

T.Viên Năng Động
Lúc đầu tham gia viet-pet. Nhưng đăng kí 3 yahoo mà không thấy trả lời. Mà bên đó tẩy chay ngôn ngữ 9x. Bunny chỉ viết muốn thành mún thôi là bị ban nick ngay. Cái ông mod kim cương bên đó kì thị người quá đáng. Ông ấy sống trong thời kì nào rồi mà còn như thế. Nhắc nhở thì nhắn tin lỗi của người ta vào hòm tin nhắn khoảng 2 3 lần. nếu tiếp diễn thì mới ban nick của người ta chứ. bunny bức xúc quá không làm gì được. Qua đây rồi chỉ muốn ở lại luôn. Mà web mình như 1 trang ưeb hoc tập vậy. Thêm chút màu sắc cho sôi động lên chút đi anh admin! ^^ :bye:

penguin

tìm thấy YTC trên google lúc đang tìm cách chữa cho cún cưng cắn nhau với chó hàng xóm, cổ chảy máu ròng ròng, giờ thì tai qua nạn khỏi rồi.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Gần 80% traffic đến YTC từ Việt Nam. Sau 1 tháng rưỡi trở lại hoạt động, mỗi ngày có khoảng 1400 khách :bye: .
Mình rất thích Yeuthucung.com :143163ljogging: :143163ljogging:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
YTC như cuôc sống của mình rồi,1 ngày ko thể ko vào YTC để chơi, chắc bùn chết:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
YTC như cuôc sống của mình rồi,1 ngày ko thể ko vào YTC để chơi, chắc bùn chết:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

em thấy câu này chính xác với anh đấy...:icon027:...không thấy hôm nào là vắng mặt anh...:icon027: :bye: :143163ljogging: :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
em thấy câu này chính xác với anh đấy...:icon027:...không thấy hôm nào là vắng mặt anh...:D :143163ljogging: :143163ljogging: :icon027:

Đồng ý 100%, ông này không thuộc hàng thiên hạ vô địch cũng phải liệt vào hạng cao thủ võ lâm. Ngày nào ko thấy ổng mình cũng bùn bùn :bye:

ghostuvkun&meoscl49

ghost_xiahno.1
Các bạn từ khắp nơi trên mọi miền tụ họp tại đây.

Đôi khi chúng ta cũng thắc mắc và muốn biết :
  • Bạn từ đâu tới ?
  • Nguyên nhân nào bạn lạc vào cõi Yêu Thú Cưng này ( qua công cụ tìm kiếm, qua bạn bè giới thiệu, qua sách báo...) ?
Hãy giới thiệu đi nào :Onion12: :Onion12:

m` bik ytc vy` hôm do' m` tim` trag de? chăm sóc cho m3y' bé m3o` nhà m`, aj ngờ xôg vô nhà ytc lun :icon027: :icon027: :icon027: :Onion12:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Đồng ý 100%, ông này không thuộc hàng thiên hạ vô địch cũng phải liệt vào hạng cao thủ võ lâm. Ngày nào ko thấy ổng mình cũng bùn bùn :)

dạo này bận quá

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:lau_mo_hoi:biết nhưng ko nói đc,:th_haha_hammer:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Giờ đây mỗi ngày mình đều vào yeuthucung.com , rất nhiều lần tìm tài liệu hoặc thông tin là lại lạc vào thế giới này. Rất vui :khoc_nhung_ko_chiu_thua: