• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vận chuyển mèo bằng cách nào?

Tình hình rất không khả quan là nhà em mới mua bé mèo mới ở Hà Nội, mới được 2 tháng nhưng mà em lại ở tận Sơn La, không có ga tàu :sadcorner: , sân bay thì dẹp lâu rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: (ôi mình ghét cái chỗ này :sadcorner: ), hôm trước thử gửi lên xe khách mà không cho. Xin mạn phép hỏi các bác chuyên gia giờ em phải làm gì ạ :33:

goat

YTC Developer
Tình hình rất không khả quan là nhà em mới mua bé mèo mới ở Hà Nội, mới được 2 tháng nhưng mà em lại ở tận Sơn La, không có ga tàu :sadcorner: , sân bay thì dẹp lâu rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: (ôi mình ghét cái chỗ này :sadcorner: ), hôm trước thử gửi lên xe khách mà không cho. Xin mạn phép hỏi các bác chuyên gia giờ em phải làm gì ạ :33:

Đơn giản, đổ đầy bình xăng vi vu về Hà Nội.

txh1403

Phá phách member
Chỉ gửi = xe khách dc thôi bạn nhưng phải có người đi cùng để trông nom bé chứ,cho mèo lên xe khách chủ xe hay ko đồng ý vì sợ đen đủi nhưng cũng vẫn có người vẫn cho lên đó,good luck ^^