• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

V/v clone nick của meo 1976 và VU HAI LONG

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Trong topic Hà Nội Tìm nhà mới cho mèo còn lại giá SV fix mạnh còn 1100.000Vnd của @meo 1976, ở trang 3 có cm của @VU HAI LONG với nội dung khen ngợi về mèo của nick @meo 1976. Qua IP thấy đc thì 2 nick này là 1.

Thành viên @Bao Linh 85 cũng đã nhận ra nghi vấn và cm nhằm xác thực vấn đề trên (http://www.yeuthucung.com/topic/80943-tim-nha-moi-cho-meo-con-lai-gia-sv-fix-manh-con-1100000vnd/page-3#entry660074), tuy nhiên ko nhận đc câu trả lời nào, chỉ nhận đc cm mang tính chất xúc phạm (http://www.yeuthucung.com/topic/80943-tim-nha-moi-cho-meo-con-lai-gia-sv-fix-manh-con-1100000vnd/page-3#entry660766). Sau đó @meo 1976 đã tự đóng topic.

Nay YTC yêu cầu thành viên @meo 1976 vào làm rõ 2 vấn đề.
  • Thứ 1: Việc nick @meo 1976 và @VU HAI LONG đều của 1 người là đúng hay sai. Nếu sai thì bạn hãy đưa dẫn chứng cụ thể.
  • Thứ 2: Tại sao bạn lại ko trả lời thắc mắc của @Bao Linh 85 mà lại dùng những từ ngữ mang tính xúc phạm người khác như vậy.
@meo 1976 có 48h để vào giải quyết. YTC sẽ đưa ra phán quyết cuối cùng sau khi mọi việc sáng tỏ.

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
Yêu Thú Cưng said:
Trong topic Hà Nội Tìm nhà mới cho mèo còn lại giá SV fix mạnh còn 1100.000Vnd của @meo 1976, ở trang 3 có cm của @VU HAI LONG với nội dung khen ngợi về mèo của nick @meo 1976. Qua IP thấy đc thì 2 nick này là 1.

Thành viên @Bao Linh 85 cũng đã nhận ra nghi vấn và cm nhằm xác thực vấn đề trên (http://www.yeuthucung.com/topic/80943-tim-nha-moi-cho-meo-con-lai-gia-sv-fix-manh-con-1100000vnd/page-3#entry660074), tuy nhiên ko nhận đc câu trả lời nào, chỉ nhận đc cm mang tính chất xúc phạm (http://www.yeuthucung.com/topic/80943-tim-nha-moi-cho-meo-con-lai-gia-sv-fix-manh-con-1100000vnd/page-3#entry660766). Sau đó @meo 1976 đã tự đóng topic.

Nay YTC yêu cầu thành viên @meo 1976 vào làm rõ 2 vấn đề.
  • Thứ 1: Việc nick @meo 1976 và @VU HAI LONG đều của 1 người là đúng hay sai. Nếu sai thì bạn hãy đưa dẫn chứng cụ thể.
  • Thứ 2: Tại sao bạn lại ko trả lời thắc mắc của @Bao Linh 85 mà lại dùng những từ ngữ mang tính xúc phạm người khác như vậy.
@meo 1976 có 48h để vào giải quyết. YTC sẽ đưa ra phán quyết cuối cùng sau khi mọi việc sáng tỏ.
vân đề đó thì nhìn ảnh topich đó xem dăng từ bao j mà sao lai bảo mèo của nhà tôi.Mà tôi đăng là tôi bán mèo là sự thật.nếu bạn là quản lí thì bạn đọc mấy bài của những người sg viết ở trên thì tự hiểu nhé.Tôi bán cho ai là quyền của tôi và tôi bán hàng với phương trâm là phải trả tiên trước chứ tôi k đi năn nỉ hay van nài ai mua meo của tôi trong sg tiên k chuyển ra lại yêu cầu tôi mang mèo ra ga mà người nhân lại k gọi điện cho tôi .Nên cái bạn bảo linh jjjj đó lại nhảy vào phán xét linh tinh đấy là bạn ấy xuc phạm người khác rồi đó.Và thứ nhất là bảo con mèo tam thể là mẹ đàn mèo 9 con nhà tôi và hình con vàng tai cup bán 800 ấy là tôi giao vậy là bao linh nhảy vào lam loãng giá của tôi.Còn trong chuyện mua bán thuận mua vừa bán 1 số kẻ đến nhân mua từ khi chưa biết ăn đặt cọc ít tiền đến khi gọi điện đến lấy k lấy vào nói linh tinh làm mât uy tín của tôi thì tôi k ngại j mà k xúc phạm những kẻ đó.Tôi k chụp và quảng cáo sai vì những người đến mua họ biết tôi k choc nghẹo j bảo linh mà còn bảo hiiiiiiiiiiiiiiii giống nhau YTC bảo bạn đó có ý j tự dưng đi làm phiền xuc phạm ngươif khác lại kêu j.ảnh đó chụp từ bạo giờ rồi lại bảo của tôi vô lí

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
meo 1976 said:
vân đề đó thì nhìn ảnh topich đó xem dăng từ bao j mà sao lai bảo mèo của nhà tôi.Mà tôi đăng là tôi bán mèo là sự thật.nếu bạn là quản lí thì bạn đọc mấy bài của những người sg viết ở trên thì tự hiểu nhé.Tôi bán cho ai là quyền của tôi và tôi bán hàng với phương trâm là phải trả tiên trước chứ tôi k đi năn nỉ hay van nài ai mua meo của tôi trong sg tiên k chuyển ra lại yêu cầu tôi mang mèo ra ga mà người nhân lại k gọi điện cho tôi .Nên cái bạn bảo linh jjjj đó lại nhảy vào phán xét linh tinh đấy là bạn ấy xuc phạm người khác rồi đó.Và thứ nhất là bảo con mèo tam thể là mẹ đàn mèo 9 con nhà tôi và hình con vàng tai cup bán 800 ấy là tôi giao vậy là bao linh nhảy vào lam loãng giá của tôi.Còn trong chuyện mua bán thuận mua vừa bán 1 số kẻ đến nhân mua từ khi chưa biết ăn đặt cọc ít tiền đến khi gọi điện đến lấy k lấy vào nói linh tinh làm mât uy tín của tôi thì tôi k ngại j mà k xúc phạm những kẻ đó.Tôi k chụp và quảng cáo sai vì những người đến mua họ biết tôi k choc nghẹo j bảo linh mà còn bảo hiiiiiiiiiiiiiiii giống nhau YTC bảo bạn đó có ý j tự dưng đi làm phiền xuc phạm ngươif khác lại kêu j.ảnh đó chụp từ bạo giờ rồi lại bảo của tôi vô lí
con bây giờ bạn nói ip là 1 tôi co bạn biết luôn là bây j dung intenet hàng chuc máy dùng chung 1 thuê bao bạn nhé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bạn này nói linh tinh lang mang gì vậy trời??? Chà, làm việc với ng k nắm bắt và thông đc vấn đề hơi khó àh nha!
tôi chỉ nói lên nghi ngờ của mình là bạn đã dùng nick khác để tự tung hứng, nếu như tôi chỉ nêu lên nghi ngờ mà b cho như v đã là xúc phạm, vậy còn câu bạn phân biệt vùng miền rồi nói ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm thì đc đánh giá ntn đây??? Nếu vậy sao nick VHL k vào mà nói câu nào, trg khi b làm j mà xúc phạm tôi???nếu b hoàn toàn vô can sao b k cám ơn tôi đã phát giác ra nick khác lấy hình mèo nhà b??
Tôi đưa ra 1 vấn đề j đều có căn cứ và chứng cứ hết nha bạn, vô lý àh???xem đây nhé!
Nick VHL rao bán lứa mèo trc hồi th5 tại đây,
http://www.yeuthucung.com/topic/61553-can-ban-meo-ald-me-bo-34-7-tuan-tuoi/
Có bạn vào "khen" lun mà, vậy tôi hỏi b hình con mèo bố mẹ đó có phải của b ko???sao b k phát giác,k la làng lên là VHL lấy hình mèo nhà b??
Vậy tôi hỏi bạn so với chính topic của bạn tại đây, thì hình mèo bố mẹ khác nhau chỗ nào nhỉ???
http://www.yeuthucung.com/topic/69193-meo-me-ald-lai-bo-aln-mau-den-xam-5-tuan-tuoi-minh-sip-di-cac-noi-phi-cac-ban-chiu/

Thì mèo nhà b đẻ bạn bán là đúng, b k lừa gạt ai, và bán cho ai, bnhiu, mặc kệ.....đó là chuyện của b, nhg cái tôi nói ở đây cg là quy định của hầu hết các dđ về việc tạo thêm nick tự tung hứng, thế thôi!! Hiểu chưa??
Tôi hỏi bạn năm nay là năm bnhiu??đất nc thống nhất năm nào?? Mà giờ b còn mở miệng ra phân biệt vùng miền??b mún sống lập dị àh?? K tiến bộ tư tưởng thì sẽ tự đào thải mình thôi!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
meo 1976 said:
con bây giờ bạn nói ip là 1 tôi co bạn biết luôn là bây j dung intenet hàng chuc máy dùng chung 1 thuê bao bạn nhé
Ô, trùng hợp vậy saoooooo??
2 ng không quen bít dính líu j nhau, tự nhiên dùng chung 1 thuê bao
Là Thành viên cùng 1 dđ, cùng nui mèo đẻ, cùng bán mèo, cùng mèo bố mẹ đó lun, nhà cùng 1 nền gạch, và VHL có bnhiu bài toàn viết cho topic của bạn, Cùng dùng chữ "hiiiiiiiiiiiiiiiiiii"
Ôi trùng hợp như này mò kim đáy biển còn dễ thấy hơn àh nha!!
Thế nhé, tôi đã nêu lên hết quan điểm và chứng cứ của tôi, phần còn lại để Admin nhìn vào phán quyết nhé!

spinosorus

YTC Developer
Trong topic bán mèo còn nick clone nữa là anh.tranngoc53 với comment.

Mèo nhà bạn này quá đẹp .Giá cũng đẹp so với mèo.Ước j có đủ tiền bắt 1 đôi cho chúng nó có bạn hii hi hi hi
Nick này vẫn là nick meo 1976.
Đây là profile nick anh.tranngoc53 ở YTC: http://www.yeuthucung.com/user/64017-anhtranngoc53/
Và đây là topic bên viet-pet: http://forum.viet-pet.com/171731-bong-bi-chuyen-cung-cap-meo-tay-long-xu.html

P/S: Nếu ông anh meo 1976 thích thì tôi chụp ảnh tin nhắn lên cho xem ai tham vài đồng lẻ đi phá gạch nhé.
Anh có biết xấu hổ không? E hỏi thật đấy.A trả lời thật lòng nhé!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
meo 1976 said:
Sao rồi "đồng chí" ??! Lần đăng nhập mới nhất vào ngày hôm nay lúc 11h34, sao k vào mà đối chất tiếp, k còn lời nào để nói đc àh? Cứng họng rồi hả? Cũng phải, Bnhiu chi tiết tôi liệt kê ở trên thì làm sao mà biện minh nổi nhỉ!
Đã vậy còn có thêm nick clone là anh.tranngoc53 nữa chứ! Lại "ngẫu nhiên" nữa àh??:))
Lần sau, trả lời đc những thắc mắc thì trả lời, k đc thì thôi xin nhé, chứ đừng mà chua ngoa cong cớn phun châu nhả ngọc xúc phạm ng khác nhá! Còn nui mèo và buôn bán thì còn nhờ cái dđ này dài dài đó, liệu mà cư xử cho có văn hoá nhé!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Mọi chuyện đã rõ ràng. Nay YTC quyết định ban tất cả các nick có liên wan đến @meo 1976.

Ngoài ra YTC cũng cảnh cáo nick @meo 1976 ko đc tái phạm việc clone nick tung hứng. Nếu ko sẽ ban nick vĩnh viễn.