• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vú Em Dạy Yêu - No Hard Feelings (2023)

kjdvn1340

Active Member
motchill

Vú Em Dạy Yêu, No Hard Feelings, là tập phim hài lãng mạn Mỹ của ngôi sao Jennifer Lawrence sở hữu vai trò thanh nữ thiết yếu kiêm nhà bào chế. Phim chiếu rạp từ 23/6. Phim Vú Em Dạy Yêu của đạo diễn Gene Stupnitsky (Good Boys), ông đồng thời cũng chính là biên kịch của bộ phim cùng rất John Phillips. Ngoại trừ Jennifer Lawrence, tập phim còn tồn tại sự dấn mình vào diễn xuất của Matthew Broderick, Laura Benanti, Natalie Morales, Scott MacArthur and Ebon Moss-Bachrach.

hình ảnh trong phim Vú Em Dạy Yêu - No Hard Feelings (2023)
Vú Em Dạy Yêu, No Hard Feelings, là bộ phim truyện hài lãng mạn Mỹ của ngôi sao Jennifer Lawrence với vai trò thiếu phụ bao gồm kiêm ngôi nhà bào chế. Phim chiếu rạp từ 23/6. Phim Vú Em Dạy Yêu của đạo diễn Gene Stupnitsky (Good Boys), ông cùng lúc cũng chính là biên kịch của bộ phim truyền hình cùng rất John Phillips. Không tính Jennifer Lawrence, bộ phim truyện còn có thêm sự gia nhập diễn xuất của Matthew Broderick, Laura Benanti, Natalie Morales, Scott MacArthur and Ebon Moss-Bachrach.

ảnh trong phim Vú Em Dạy Yêu - No Hard Feelings (2023)

chính là cái tên bảo chứng phòng vé tại Hollywood, chưa khó khăn để Jennifer Lawrence nhận được vô số lời mời từ nhiều dự án bom tấn, núm dẫu vậy, điều kì lạ là cô đã chối từ hết để dành thời gian & công tích dấn mình vào Vú Em Dạy “Yêu”. Mang kiểu nhà bạn kén cốt chuyện như Jennifer, con số phim hài – thiết yếu kịch cô bắt đầu làm trước đây chỉ đếm trên đầu ngón tay. Có lẽ rằng, đây chính là hướng đi bắt đầu, Cách chuyển mình của Jennifer Lawrence, có thể còn là dự án tiềm năng để để lại ấn tượng tại các Liên hoan phim Khủng nhỏ.

hình họa trong phim Vú Em Dạy Yêu - No Hard Feelings (2023)

Dự án phim Vú Em Dạy Yêu được ‘thai nghén’ từ cuối năm 2021, tuy vậy nên một năm sau ấy, dàn cast mới hoàn thiện. Quá trình quay phim diễn ra tại các khu vực ở new York. Phim được công chiếu bên trên toàn con người trong tháng 6/2023. Đã hơn hai năm kể từ lúc Jennifer Lawrence tạm dừng công danh diễn xuất để dành thời gian quan tâm nhà bạn & bản thân. Sự im ắng của JLaw khiến người trong gia đình yêu mến khúc mắc liệu nữ diễn viên tài năng này khi nào new trở lại với điện hình họa. Khôn cùng may, không để khán giả chờ chậm Nhiều hơn, Jennifer Lawrence sẽ chính thức trở lại trong dự án phim hài No Hard Feelings (tựa việt: Vú Em Dạy “Yêu”) bởi vì đạo diễn Gene Stupnitsky núm trịch.

Khác hẳn sở hữu hầu như dự án nhưng mà Jennifer Lawrence đã từng có lần gia nhập như: teen girls trẻ kiêu dũng hi sinh bởi vì bạn bè, các bạn, hay người thân thanh nữ cuồng loạn đầy ghen tuông, hoặc có thể là ả siêu nhân anh hùng da xanh chứa tính phương pháp khó hiểu,… Jennifer Lawrence trở lại trong Vú Em Dạy “Yêu” hoang dại hơn, phóng túng hơn và nàng hơn cực kỳ nhiều! Thú bởi hơn, tập phim được gắn nhãn R, sở hữu 1 phim hài – bao gồm kịch. Cái này đồng nghĩa với việc nội dung phim, lời thoại and cả diễn xuất trong phim sẽ cực kì nhạy cảm, không dành đến trẻ nhỏ bên dưới người lớn tuổi đâu! Để hình dung rõ hơn, biên kịch của No Hard Feelings chính là John Phillips, các bạn đã viết bắt buộc hero ông ngoại 70 tuổi rất lầy lội trong Dirty Grandpa (2016) khiến cả thế giới phải đậy bên bần hổ.

Mời bạn truy cập PhimMoi Vú Em Dạy Yêu tại PhimMoi