• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Trang trại nuôi rùa .

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Ủa? Củ Chi ở SG mà

là 1 huyện ngoại thành SG c ạ

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Núi vàng, đất lớn, rùa răng (càng đước),hộp lưng đen

Vh0126

gần Hà Nội có vườn Cúc Phương ở Ninh Bình nuôi rùa . Thời tiết ở Hồ Chí Minh thì thời tiết phùng hợp để chăn nuôi rùa sinh sản . Trang trại mình thường nuôi sinh sản , các bạn có dịp ghế tham quan .

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
gần Hà Nội có vườn Cúc Phương ở Ninh Bình nuôi rùa . Thời tiết ở Hồ Chí Minh thì thời tiết phùng hợp để chăn nuôi rùa sinh sản . Trang trại mình thường nuôi sinh sản , các bạn có dịp ghế tham quan .

Nếu không nhầm thì bác có phải là bác Ba Huệ, ở Bình Mỹ, Củ Chi nổi tiếng chuyên nuôi rùa, kỳ đà, nhím đó phải không ạ :D

BeeBoo

T.Viên Năng Động
Nếu không nhầm thì bác có phải là bác Ba Huệ, ở Bình Mỹ, Củ Chi nổi tiếng chuyên nuôi rùa, kỳ đà, nhím đó phải không ạ :D

ko phải đâu Ngọc ... Trại Ba Huệ có lèo tèo vài em rùa thôi ... a mới lên tháng trước nhìn chán lắm ... rùa núi vàng mà bị ve tùm lum @@

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
ko phải đâu Ngọc ... Trại Ba Huệ có lèo tèo vài em rùa thôi ... a mới lên tháng trước nhìn chán lắm ... rùa núi vàng mà bị ve tùm lum @@

Úi, vậy hả anh. Tội cho mấy em rùa quá, có đúng tí máu mà ve cũng không tha :lau_mo_hoi: Hôm trước, con rùa lá nhà em, cũng bị 1 con ve to tướng, nhìn thấy mà thương. À, nhìn con rùa của bạn jh7089 đang bán đẹp ghê (giống hệt con Sumô lần trước e bán cho 1 bạn). Không biết có nên mua con đó ko nhỉ :D Thấy đẹp lại ham :D

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
a ở HN a xúc ngay :( ....quá đẹp đó e

Nãy em vừa hỏi để mua, mới biết nó là cục cưng em bán cách đây 1 tháng. Con này nó khoẻ lắm, dạn người