• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tphcm.tặng chó cỏ to màu đen...

Status
Không mở trả lời sau này.

huongdieu64

T.Viên Năng Động
cho em hoi anh con có con chó nào nua k? có chó trắng k vậy? nếu co cho em nha, em tìm chó lông trắng lông trắng lâu roi, mà chưa tim được, em rất yêu chó lông trắng, nếu có cho em nha, có gì liên lạc số 0919200193 nha, em cám ơn nhìu nhìu nhìu lắm, nếu tìm duoc ai cho chó lông trắng thì liên lạc cho em nha, up phụ em nha hixhix

chó của c lông đen thui ha....cám ơn em nhen, nếu có ai cho chó màu trắng c sẽ nói e..........

pknight

T.Viên Năng Động
up nào.tết rồi mau về nhà mới nào pé

dnquangvn

Em tên Quang. hwa em có gọi dt cho chị để xin chú chó đó. khg biết hiện giờ còn khg chị . chiều nay em ghé được khg chị. chiều wa em gọi dt chi wa trời luôn ma kg dc. nhận dc tin nhắn , tra lời em nhe chị. em chờ tin chị.

huongdieu64

T.Viên Năng Động
q hứa là nuôi e chứ đừng làm thịt nhé, nó là chó cỏ nhưng khôn lắm đó......tối e wa nhớ mua 1 chụp mõm nhé....về cột nó lại khi nào nó la là nó đi vệ sinh....nhớ để ý chứ nó k đi trong nhà ....e ở khúc nào ở an sương cho c biết nhé...ngày nào c cũng đi ngang an sương có j c vào thăm

dnquangvn

zạ . em hứa chăm sóc nó thật tốt. chị an tâm. em đâu ăn thịt chó đâu , mà cũng không để ai làm thịt nó đâu chị ah. em ở gần cầu Tham Lương hơn chị ah. em cám ơn chị nhiều nha. chúc chị năm mới sức khỏe và thành công nha. e Quang !

dnquangvn

chị biết nhà thờ Lạc Quang không? đối diện có cái hẻm. ngay đầu hẻm có cty nệm Liên Á đó. nhà trong hẻm , hôm nào có dịp mời chị ghé chơi.

Status
Không mở trả lời sau này.