• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tp HCM: tổ chức off hội mèo

Status
Không mở trả lời sau này.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huhuhu 2 đứa nhà mình tự nhiên mới tiêu chảy, ói mửa tùm lum...ko biết đi off nổi ko đây trời...ko chừng lần này đi thám thính thôi quá :lac_dau:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
Eo... Nhà chj có 3 đứa phải ko? Tách riêng đứa chua tiêu chảy ra nghen chj.
ừa chị tách ra rồi. Hôm nay tụi nó cũng hết tiêu chảy rồi, có điều còn đừ người và chưa ăn mạnh được như bt :( chắc thời tiết này lúc nắng lúc mưa nên nó thế :( Nếu mai tụi nó ko khoẻ hẳn cũng ko dám cho đi. An toàn cho tụi nó, an toàn cho những bé khác nữa.

huy vu said:
Ẹc,sao bùn vậy?ban ivys thì đăng bán mèo rùi,mèo nhà bạn thì bệnh.hix.mong là ngày mai mọi chuyện đc suôn sẽ :(
ủa bạn ivys đăng bán mèo hả bạn? thấy bạn ấy nói sẽ dẫn 2 đứa theo...

huy vu

cucao
Charlene2801 said:
ừa chị tách ra rồi. Hôm nay tụi nó cũng hết tiêu chảy rồi, có điều còn đừ người và chưa ăn mạnh được như bt :( chắc thời tiết này lúc nắng lúc mưa nên nó thế :( Nếu mai tụi nó ko khoẻ hẳn cũng ko dám cho đi. An toàn cho tụi nó, an toàn cho những bé khác nữa.

ủa bạn ivys đăng bán mèo hả bạn? thấy bạn ấy nói sẽ dẫn 2 đứa theo...
uk,bạn ấy bán rè lắm,mình cũng thik pé đó lắm mà chưa mua đc.có gì bạn cứ lh với bạn ấy coi sao :(

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:sadcorner: nếu đc mình sẽ vẫn dẫn em sudo đi off cn này nha. hix... vì lý do gia đình mún gửi em sugau đi kiếm chủ mới iu thương. mà cứ phân vân lưỡng lự cũng sợ em nó bị lôi ra LHP gầy còm ốm íu bán wa bán lại.. trời ơi.. :Onion48:

huy vu

cucao
ivys said:
:sadcorner: nếu đc mình sẽ vẫn dẫn em sudo đi off cn này nha. hix... vì lý do gia đình mún gửi em sugau đi kiếm chủ mới iu thương. mà cứ phân vân lưỡng lự cũng sợ em nó bị lôi ra LHP gầy còm ốm íu bán wa bán lại.. trời ơi.. :Onion48:
ko sao đâu,bạn cứ dẫn pé đi cho vui.cho mình ngắm pé với.biết đâu pé còn muốn ở lại với bạn mà.bán tội pé lắm :(

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
Hjc... Hy vọng là bạn có thể giữ bé lại. Dù sao bé cũng chỉ biết gia đình bạn là nhà thôi. Cho đi tội lắm!!! :ngoi_xom:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Ngày off đã thành công vang dội, dù có một vài sự cố nhỏ thiếu hụt vài thành viên. Nhưng đến đây là kết thúc topic này. Cảm ơn mọi ng đã nhiệt tình tham gia! :03:
ĐẾN ĐÂY TOPIC NÀY XIN ĐƯỢC ĐÓNG LẠI. HÌNH ẢNH ĐI OFF SẼ ĐƯỢC UP TRONG TIME SỚM NHẤT. :Onion38:
PS:NHỜ CÁC BẠN ĐÃ CHỤP HÌNH HÔM NAY ĐĂNG DÙM CÁC HÌNH ẢNH ĐÃ CHỤP ĐƯỢC TẠI KHU VỰC VÙNG TRỜI BÌNH YÊN (Nằm cuối diễn đàn)! BÀI VIẾT "hình ảnh hội off mèo tại Ailu cat TPHCM"

Status
Không mở trả lời sau này.