• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TP HCM OFFLINE THỨ 6 HÀNG TUẦN

Puppy Day Out

YTC Developer
Theo đúng kế hoạch , OFFLINE tối thứ 6 hàng tuần tại T-Dog Garden 26/1 Lam Sơn, P.6, Bình Thạnh - Đt: 0937.433.114 hoặc 0938.433.114 chính thức bắt đầu vào tuần này Thứ 6 Ngày 25.11.2011 từ 19h đến 21h.

Tại đây chúng ta sẽ tạo 1 không gian thân mật gần gũi , cùng nhau chia sẽ những câu chuyện buồn vui về chú cún yêu của mình.

Tại T-Dog Chúng ta có thể thoải mái với chú cún yêu trong 1 không gian chuyên dành chó cún.
Đặc biệt 2 anh chị chủ quán ở đây là Bác sĩ thú ý sẽ có mặt đúng lúc khi bạn gặp khó khăn nào đó.
Các thành viên có thể tự do mang cún theo nhé. Ưu tiên cho các dòng Toy Dogs nè . Saigon Dogs sẽ tài trợ về mặt Bao Nilong và Giấy để dọn vệ sinh cho các bé.
Còn chờ gì nửa cùng tham gia thôi nào !!!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đây là buổi off giao lưu giữa những thành viên của những trang web khác nhau, các bạn đã hỏi ý kiến của Q. Chúc cho buổi off được thành công tốt đẹp, các Mod vui lòng đừng xóa topic này nhé! Thanks

khoamax

T.Viên Năng Động
sao lại xóa hả chị off giao lưu thì vui chứ sao t6 ah chà ko bít có dẫn copper của mình đi dc ko ta

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@Puppy Day Out: Ko dùng màu chữ đỏ. Edited.

@khoamax: Post link diễn đàn khác hoặc giới thiệu diễn đàn khác trên YTC sẽ bị xóa vì tội lôi kéo thành viên.

Puppy Day Out

YTC Developer
Vâng cảm ơn admin và mod. Mình sẽ rút kinh nghiệm.
@all: Diễn ra tại thanh phố HCM. Chào mừng các bạn hom đó nè.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
sao lại xóa hả chị off giao lưu thì vui chứ sao t6 ah chà ko bít có dẫn copper của mình đi dc ko ta

YTC còn có quy định chỉ có Mod hay những thành viên uy tín mới có thể lập topic mời off để tiện theo dõi, quản lý các buổi off. Tránh trường hợp mem lập nick mời off rồi ko có off làm mất thời gian, và ảnh hưởng đến uy tín YTC em ah! hjhj

khoamax

T.Viên Năng Động
ah hiểu rồi hihi thank chị nhìu

alibabon

Member
hichic, ai cũng chơi chó hết...
mình chơi nhím với sóc bay, sao tham gia đc ta... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
hehe em thì toàn chơi mèo ko nui chó đc xung quanh toàn thịt ..... nên nui vài năm là nó mất tiu. cái ý tưởng cafê mèo hay khu vườn dành riêng cho chó mới ý tưởng đây mà đã có ng` thực hiện rồi à lẹ quá hai anh chị đó biết chộp thời cơ thật là còn bạo nữa chớ ko biết lời hay ko mà cứ lập vui nhỉ :D nhưng đây cũng là điểm tốt chúc 2 anh chị đó thành công hehe :D phải học tập thui.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
chu choa bữa h hem vô, quá hấp dẫn, giao lưu,vui vẻ,tạo điều kiện anh chị em gặp mặt hehe chờ đi chơi về là chạy đi off xem,đk ký 2 ghế nha chủ topic :gud_job:

Xin chào mọi người. Mình là thành viên mới. Rất mong đc tham gia cung các bạn. Mình đang nuôi chó đốm. Vậy mình có tham gia chung đc ko? Hi

huynhoc76

xin chào cả nhà, em mới tập tành nuôi chó muốn tìm chỗ nào cho đốm nhà em vui chơi, hòa nhập với các loài khác va cũng là để học hỏi kinh nghiệm. Em thấy Tdog có thể là nơi lý tưởng nhìn qua hình thấy quán khá rộng rãi buổi off thật náo nhiệt(có thể học lóm vài chiêu nuôi dạy cún của các anh chị) và rất vui vẻ. Vậy em muốn tham gia có được không? :hmmm: chó nhà em là chó đốm(dalmatian) không biết có cho vô khổng nhỉ ? rất vui được nói chuyện với mọi người

xin chào cả nhà, em mới tập tành nuôi chó muốn tìm chỗ nào cho đốm nhà em vui chơi, hòa nhập với các loài khác va cũng là để học hỏi kinh nghiệm. Em thấy Tdog có thể là nơi lý tưởng nhìn qua hình thấy quán khá rộng rãi buổi off thật náo nhiệt(có thể học lóm vài chiêu nuôi dạy cún của các anh chị) và rất vui vẻ. Vậy em muốn tham gia có được không? :hmmm: chó nhà em là chó đốm(dalmatian) không biết có cho vô khổng nhỉ ? rất vui được nói chuyện với mọi người

huy nhoc. vay là 2 chị em đốm nhà mình tham gia chung được đó. cho 2 chị em nó đi chuung cho có đôi có cặp

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hay quá,đây là buổi giao lưu rất bổ ích hàng tuần,hy vọng các bạn tiếp tục duy trì và tổ chức nhiều buổi off thú vị hơn nữa để tạo những sân chơi gặp gỡ cho những chú cún nhà ta,chúc các buổi off luôn thành công,

:lau_mo_hoi: không biết topic này còn nhận thêm thành viên không em muốn tham gia vì em mới nuôi dog nên cần rất nhiều sự trợ giúp từ các anh các chị và một phần nửa là muốn làm quen thêm bạn cho bé cún yêu để nó đỡ bị cô đơn :ngoi_xom: , cún nhà em mới được có 1 tháng hơn á không biết có được tham gia không nữa :hmmm: em mong nhận được sự giúp đỡ từ mọi người em cảm ơn nhiều nhiều :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: